Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++++++ [LRFC] กระทู้ลงชื่อเตะบอลวันเสาร์ 22/3/2008 LRFC vs. IT BKK FC +++++++

Sat. 22 March 2008
    Friendly match

LRFC   vs.   iT Bkk Fc

@ Futsalpark (6 players field)
    13.00-15.00
    Players -

ลงชื่อเตะบอลเสาร์นี้ครับ บ่ายโมงฟุตซอลปาร์ก

พบกับทีมไอที ที่ทีมเราชนะ 2 นัด แพ้ 1 นัด  ทีมเค้าต้องการชนะนัดนี้เพื่อที่สถิติจะเสมอกับเรา
    ซึ่งดูตัวผู้เล่นเค้าแล้ว น่าจะเก่งกว่านัดที่เราเคยเจอมา ยังไงอย่าประมาทนะครับ
    ที่สำคัญจังหวะ50/50 อย่าไปเล่น เซฟทั้งตัวเราและทีมเค้า จะได้เล่นด้วยกันนานๆครับ เล่นด้วยมิตรภาพ

นัดนี้ทีมเราใส่เสื้อแดง ตัวใหม่ กางเกงสีกรมท่า    
    ให้สิทธิ์นักเตะล็อกเกอร์รูมที่มีเสื้อแดงลงชื่อก่อนนะครับ ใครที่จะมาขอแจมไม่มีเสื้อทีมสีแดง ต้องรอเช็คจำนวนก่อน
    ถ้าวันพฤหัสลงชื่อไม่ถึง 10 คนถึงจะได้สิทธิ์มาร่วมแจมนะครับ

**ช่วยตรงต่อเวลาด้วยครับ

ปล. ผมคงไม่ได้เช็คชื่อจำนวนคนและแจ้งโปรแกรมบอลลีกกลางสัปดาห์
    ฝากเพื่อนๆไปเช็คที่เว็บไทยเตะแล้วมาแจ้งกับเช็คชื่อเพื่อนๆด้วยนะครับ
    เดี๋ยวต้องไปโรงพยาบาลแล้ว หมอนัดผ่าคลอด 6โมงครึ่งเช้ามืดเลย ฉลองแมนยูขึ้นจ่าฝูงด้วย อิอิ

จากคุณ : The Red - [ 16 มี.ค. 51 00:02:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom