CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ร่วมสนุกกับการโหวตหนุ่มหล่อประจำห้อง ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551

หนุ่มคลีโอมาดเท่ห์ของพวกเรา..เตียซัง (3 คน)
      เจ้าของ No. 7 อันลือชื่อ..คุณหนุ่ม (3 คน)
      เจ้าพ่อเอวีที่ทุกคนนับถือ...หมิงยาบิ (1 คน)
      ผู้ชายสีม่วงประจำห้องเรา...ซันซัน (3 คน)
      นายเเบบประจำห้องเรา....อีธานฮันท์ (1 คน)
      ไม่มีใครไม่รู้จักเจ้ยคนนี้....เสี่ยเอ้ (5 คน)
      บุรุษผู้มีฝีปากมากกว่าฝีมือ...คุณย้ง (3 คน)
      อ้วน เท่ห์ มีเสน่ห์ สาวตรึม...ไอ้บอมบ์ (0 คน)
      เด็กคนนี้ขอเสนอตัวเองเข้าประกวด...ปอมปอม (4 คน)
      ใครๆก็เรียกเค้าว่าน้า...สมันน้อยเบอร์ 14 (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

9.38%
     9.38%
     3.13%
     9.38%
     3.13%
     15.63%
     9.38%
     0.00%
     12.50%
     28.13%

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมกลับมาทำให้ห้องครึกครื่นอีกครั้ง ด้วยการจัดการประกวดหนุ่มหล่อประจำห้อง B-KICKZ ครั้งที่ 1 ประจำปี 2551 ครับ

แรงบันดาลใจไม่มีอะไรมาก เเค่อยากให้คนที่ชนะการประกวดเป็นเหมือนตัวเเทนห้องเรา เป็นหน้าเป็นตา เเละ เชิดชู B-KIKCZ ของเราครับ

ผู้เข้าประกวดมีทั้งหมด 10 คนนะครับ(ใจจริงอยากให้มีมากกว่านี้เเต่มันได้เเค่ 10 คนครับ) โดยผู้ชนะเลิศจะได้รางวัลหนังสือ Hoops Magazine สั่งตรงจากญี่ปุ่นเล่มล่าสุดไปครองพร้อมได้ถ่ายลงปก นิตยสารชื่อดัง Limited Edition 1 of 1 ครับ
    รักใครชอบใคร เทคะเเนนให้คนนั้นได้เลยครับ

ปิดโหวตวันที่ 23 นี้นะครับ

เเล้วเราจะได้เห็นกันว่า  ใครจะเป็นบุคคลที่หล่อสุดประจำห้องเราเร็วๆนี้ !!!!!

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 51 15:51:25

จากคุณ : shoes_collector - [ 18 มี.ค. 51 15:42:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com