Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านครับ...(กระทู้เรียกน้ำตา)

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่าน

ผ่านพ้นกันไปแล้วนะครับ สำหรับงาน Meeting ประจำปีของห้อง B-Kickz ของเรา ปีนี้หากจะนับแล้วก็เป็นปีที่ 2 เที่เราฉลองครบรอดกันมาได้ถึงสองปี

มีทติ้งเล็กๆของเราในวันนี้ ส่วนตัวผมมีความสุขมากครับถึงแม้จะโดนยัดเยียดกล้วยบี้กับเบียร์หมดแก้วไปก็ตาม แต่เห็นเพื่อนๆมีความสุขมีการพูดคุยกันเกี่ยวกับเรื่องรองเท้าที่ตัวเองรัก ก็ทำให้หายเหนื่อยครับ ตอนแรกก็กลัวเหมือนกันว่า จะเป็นอย่างไรหนอครั้งนี้
    เพราะว่าปีก่อนหน้านี้เราจัดที่สยามเป็นงานโชว์รองเท้า คนมาค่อนข้างเยอะ
    แต่ปีนี้รูปแบบงานเปลี่ยนไปเป็นการพูดคุยกันแบบสนุกสนาน มีการทานอาหารแจกรางวันกันขำๆ

ความกังวลผมก็หายไปหลังจากที่เพื่อนๆมากันครบ บรรยากาศความสนุกสนานก็กลับมาอีกครั้ง ต้องขอขอบคุณรางวัลต่างๆนาๆของเพื่อนๆที่สรรหามาแจกกันให้ผู้สมหวังกันอย่างมากมาย
    ถึงแม้ว่ามันจะไม่มีค่ามากมายแต่หากจะนับกันที่น้ำใจแล้ว ทุกคนมีให้เต็มร้อยครับ

ปีนี้เราได้เพื่อนใหม่มาอีกหลายคนเลย อาทิเช่น
    คุณ ลิงเอ๋ยลิงน้อย , คุณ Ble Toon , น้องบี้ เอ้ย น้อง โล , หมอฟัน Wade และอีกมากมาย ขอบคุณมากครับที่มาร่วมงานกับเรา
    หากมีสิ่งใดที่พวกลิงพวกลารวมทั้งผม เล่นกันแรงเกินไปก็ขอ อภัย มา ณ ที่นี้นะครับ

ปีหน้า คอนเซปของงานก็จะเปลี่ยนไปครับ หลังจากที่ปีที่แล้วเรามีโชว์รองเท้า
    ปีนี้เราตั้งใจจะจัดมีทติ้งแบบอบอุ่น ปีหน้าโจทก์ของเราก็อยู่ที่จะจัดกันอย่างไร
    นับจากวันนี้ถึงปีหน้า ผมได้แต่หวังว่า ความสามัคคีและความบ้าของพวกเรานั้นยังคงอยู่ ถึงแม้หลายๆคนจะมีหน้าที่การงานที่เปลี่ยนไป ความรับผิดชอบเยอะขึ้น
    แต่ก็ไม่มีใครหายหน้าหายตาไป เยี่ยมจริงๆครับ

ปีหน้า...! ผมสัญญาว่าผมมีสถานที่ดีดีแปลกๆให้ทุกๆท่านใด้สังสรรค์กันอย่างเต็มที่ครับ
    เพราะโปรเจคของผมนั้นใกล้จะเสร๊จแล้ว หากไม่ใช่ที่ สยาม ก็จะเป็น แถว  เลียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา ครับ แต่เนื่องจากปีนี้ทั้งสองที่นั้นยังทำไม่เสร๊จ เลยต้องยกยอดไปปีหน้า
    รับรองว่าปีหน้าต้องเป็นปีที่สนุกของพวกเราอย่างมากมาย

สำหรับเพื่อนๆที่ถ่ายรูปไว้ เรารอรูปของพวกท่านอยู่นะครับ และอย่าลืมช่วยกันเก็บเข้าคลังกระทู้เก่าของพวกเราด้วย ภาพในความทรงจำของพวกเราจะได้ไม่หายไปพร้อมกับวันวันเวลา

อย่าพึ่งทิ้งกันไปไหนนะครับ มาร่วมกันสร้างสังคมเล็กๆที่แสนจะมีแต่ความไร้สาระของพวกเรากันต่อไป

B-Kickz

ป.ล. กรูมีสาระเกินไปป่าววะเนี่ย....!

จากคุณ : เตียเป๋งลิ้ม - [ 25 พ.ค. 51 22:49:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom