Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

...Final Call .....สอบเลื่อนชั้นประจำปี 1000TIPS(PGA) ที่ บางไทร อาทิตย์นี้แล้ววว..Update..

......ใกล้จะถึงวันสอบแล้วววว นักเรียนอ่านหนังสือกันไปกี่เล่มแล้ววว

กระทู้นี้ให้โอกาสนักเรียนเปลี่ยนระดับชั้นได้ครั้งสุดท้ายแล้วนะครับ จะไม่มีการเปลี่ยนชั้นเรียนหน้าห้องสอบเด็ดขาด  

สำหรับนักเรียนที่ยังไม่ได้ชำระค่าลงทะเบียนสอบ จะเปิดให้ชำระได้ถึงวันพฤหัสนี้เท่านั้น
       หรือถ้าไม่สะดวกให้โทรแจ้งการยืนยันการสอบภายในวันพฤหัสนี้(จะรับผู้เข้าสอบแค่ 180ท่านเท่านั้น)
       และถ้านักเรียนท่านใดไม่ได้ลงชื่อไว้หรือลงชื่อไว้แต่ยังไม่ได้ชำระค่าลงทะเบียนแล้วบังเอิญวันสอบสามรถมาสอบได้ก็ขอให้โทรถามก่อนว่ามีที่สอบว่างไหมถ้าว่างก็สามรถมาสอบและชำระค่าลงทะเบียนสอบได้ในวันสอบครับ

กำหนดการ.........

ชอร์ตกันสตาร์ท 12.00.น.
      วันอาทิตย์ที่ 8 มิถุนายน 2551
      สนามกอล์ฟบางไทร คันทรี่คลับ (บางไทรนะครับบางไทร ไม่ใช่บางประกง)

***นักเรียนทุกท่านขอความกรุณามาเซ็นชื่อขอเข้าสอบก่อนเวลา 11.30น.  *****

ถ้ามีเหตุอันใดที่มาล่าช้ากว่า 11.30น. ให้โทรแจ้งเจ้าหน้าที่คุมสอบหรือโทรบอกเพื่อนนักเรียนให้ทำการเซ็นชื่อและรับบัตรสอบแทนได้

การจัดก๊วนสอบอาจจะแจ้งห้องสอบไม่ทันก็ขอให้ไปดูรายชื่อและห้องสอบได้ในวันสอบที่บอร์ดนะครับ(ถ้าเป็นไปได้จะประกาศภายในวันเสาร์) และขอสงวนสิทธิ์ในการจัดห้องสอบด้วย

10.00น.  เริ่มรับบัตรสอบ
             11.30น.  ปิดรับบัตรสอบ และเริ่มเข้าห้องสอบ
             12.00น.  เริ่มทำข้อสอบ
             18.45น.  หมดเวลาสอบ
             19.00น.  เริ่มรับประทานอาหารที่คัลบเฮาส์
             20.00น.  ประกาศผลสอบและพิธีรับใบประกาศฯ
             20.30น.  ถ่ายรูปหมู่และเดินทางกลับบ้าน

........ ****  นักเรียนที่เข้าสอบทุกคนต้องส่งกระดาษคำตอบก่อนไปอาบน้ำนะครับ ถ้าไม่ส่งกระดาษคำตอบหรือส่งกระดาษเปล่าคุณครูอาจจะหักคะแนนจิตรพิสัยด้วยนะ(คะแนนไซเบอร์คัพ)  ***

****  และใครมีของรางวัลหรือของอะไรไม่ได้ใช้จะนำมาจับฉลากหรือแจกเป็นของรางวับต่างๆ ก็นำมาได้นะครับ เหมือนที่เคยทำกันแต่ก่อนมา...........

***   นักเรียนทุกคนควรแต่งกายด้วยชุดฟอร์มของโรงเรียน หรือชุดนักเรียน มาสอบนะครับบ แต่งกายให้ถูกต้องด้วย ******

-....... ขอให้นักเรียนทุกคนโชคดีในการสอบครับ

จากคุณ : ...LaZeR... - [ 2 มิ.ย. 51 22:23:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom