CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามจริง สงสัยจัง ชาวห้องศุภฯ อยากให้เฮียเฟดได้แชมป์แกรนสแลมคอร์ทดินสักครั้งมั้ยคะ

อยากสิ (40 คน)
      ไม่อยากอ่ะ (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 61 คน

65.57%
     34.43%

ส่วนตัวไม่ได้เป็นแฟนเฟดนะคะ  แต่รู้สึกว่าเฟดเป็นนักเทนนิสที่เก่งที่สุดตั้งแต่ตัวเองดูเทนนิสมา (อาจจะมีคนเก่งกว่านี้แต่ไม่ทราบ)  รู้สึกเสียดายถ้าเฟดจะไม่ได้แชมป์ครบทั้ง 4 รายการ เสียดายค่ะ

ดิฉันมองว่าพีท แซมพราสที่ไม่ได้เพราะพีทเล่นคอร์ทดินไม่ดีจริงๆ สไตล์การเล่นไม่เหมาะเอาซะเลย  แต่เฟดไม่ใช่
    เฟดเก่งมาก แต่บังเอิญล่ำเก่งกว่า เลยอยากรู้ว่าจะมีใครรู้สึกแบบดิฉันบ้างรึเปล่า

พรุ่งนี้น้องโจกับน้องล่ำแข่งคู่แรกตามด้วยเฟดกับกิลล์ค่ะ คู่แรกต้องมันมากแน่ๆ น่าดูนะ

ถามอีกนิดปีนี้อยากได้คู่ชิงเป็นใครคะ

ปล.รูปด้านล่างไม่เกี่ยวแต่อย่างใด ดีใจจนออกนอกหน้าค่ะ ^_^

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 51 01:20:49

จากคุณ : ความสุขอยู่ที่ใจ - [ 6 มิ.ย. 51 01:18:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com