Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>>[กระทู้รวมคนหน้าตาดีมีเมตตา] ช่วยกันหาที่ทำบุญงานเสื้อฉลองดับเบิ้ลแชมป์การกุศลครั้งที่ 2 กันหน่อยจ๊ะ<<<

ระหว่างที่รอปิดรับจองเสื้อ ทางทีมงานได้ปรึกษากันว่าน่าจะเริ่มมีการพูดคุยเกี่ยวกับเรื่อง ที่จะนำเงินที่ได้จากการทำเสื้อ ไปร่วมทำบุญกันได้แล้วครับ wink

กระทู้นี้จึงเกิดมาเพื่อให้เพื่อนๆ ไม่เฉพาะว่าจะเป็นแฟนแมนยู ได้ลองเสนอแนะ สถานที่สำหรับการจะนำเงินไปทำบุญ มาบอกกันหน่อยครับ เพื่อระหว่างที่รอเสื้อเสร็จ ผมจะได้นำเอาสถานที่ซึ่งเพื่อนๆได้เสนอมาในกระทู้นี้ ไปตั้งกระทู้โหวตกันอีกรอบ
    เพื่อให้เพื่อนๆ ตัดสินกันอีกที
    อนึ่งสำหรับการร่วมทำบุญในครั้งนี้นั้น ไม่ได้เฉพาะว่าจะนำเงินที่ได้จากการทำเสื้อไปทำบุญเท่านั้น นะครับ แต่จะมีการประมูลของที่ระลึก ที่เพื่อนๆท่านอื่นได้นำออกมาสมทบทุนในงานบุญครั้งนี้ด้วย รวมถึงกิจกรรม หนุกๆ ที่จะได้มีการคิดกันออกมาอีกนะครับ love

หากเพื่อนๆท่านใดที่ไม่สามารถโพสข้อความในกระทู้นี้ได้ แต่มีสถานที่ทำบุญ ที่อยากนำเสนอมาล่ะก็ สามารถส่งมาได้ที่ infomufcpantip@gmail.com นะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ zax

กระทู้หลัก เรื่องเสื้อ
    http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S6647018/S6647018.html

แก้ไขเมื่อ 17 มิ.ย. 51 11:49:13

จากคุณ : กระแตตาโต - [ 17 มิ.ย. 51 11:31:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom