Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

B-kickz Cafe' ประจำวันพุธที่ 16 กรกฎาคม 2551

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง เนื่องจากผมไม่เห็นกระทู้ Cafe มาหลายวันแล้ว วันนี้ผมเลยขอตั้งเองบ้างแล้วกัน

ตัวผมเองก็เพิ่งกลับมาจาก เมือง เมกกะแห่งรองเท้า ซึ่ง แน่นอนว่าผมมีของฝากมาให้ทุกคนนะครับ ถ้าใครอยากได้ติดต่อมาได้เลย วันอาทิตย์ผมจะพยายามเอามาไปให้ที่กองปราบ ของฝากที่ว่านี้ก็ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ผมได้ไข้หวัดกลับมา (ถึงตอนนี้แล้วจะไม่ใครอยากได้ของฝากกันอีกไหมนี่) smile

Trip นี้ของผมก็จบลงไปได้ด้วยดีครับ ไว้อีกไม่นานคงจะมีรูปมาให้เพื่อนๆดู เนื่องจากกล้องผมนั้นถ่ายรูปรองเท้ามาน้อยมาก !!!(ถ่ายมาแค่ 2 รูป) -_-"คงต้องรอจากแม่นางออมอู้ดเท่านั้นหละครับ

ส่วนเรื่อง Nike Outlet ที่ Citygate เนี่ย ผมก็ได้สัจะธรรมแล้วว่ารองเท้ามันไม่ค่อยมีจริงๆ ถ้าอยากเสี่ยตังให้ไปที่ Kwuan Tong ครับ !!!

ว่าแต่เพื่อนๆสบายดีกันบ้างไหม มี project ลับๆอะไรกันหรือเปล่า
    ป.ล. ใครมี Link ที่ดูมาเตียออก TV เมื่อคืนวันศุกรฺที่ผ่านมารบกวนหลังไมค์ส่งให้ผมหน่อยนะครับ ผมจะเก็บชื่อของท่านไว้เป็นความลับอย่างแน่นอน !!!

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ค. 51 16:07:51

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ค. 51 09:57:53

จากคุณ : G-Unit - [ 16 ก.ค. 51 09:51:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom