Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อาไรว้า...........Ana ตกรอบ 3 รายการ Rogers Cup ไปแล้วค่ะ รถไฟเหาะตีลังกาขบวนนี้นั่งฟรีไม่คิดตังค์ค่ะ T_T

เฮ่อ...................

Rogers Cup

Round of 16

Ana Ivanovic      2 6 2  
    Tamira Paszek   6 1 6

Tamira น้องสาวชาวออสเตรีย วัย 17 ปี มืออันดับ 42 ของโลกค่ะ
    ยังไม่ได้ดูเทป เดี๋ยวคืนนี้น่าจะได้ดูจะแคปรูปมาเพิ่มในกระทู้  จะดูเกมส์ด้วยว่าเป็นยังไง แต่เมื่อคืนได้ดูเทปรอบสอง (รอบแรกได้บาย) ก็สมควรอีกแล้ว ชนะมาแบบหืดจับ ต้องใช้ 4 แมทช์พอยท์กว่าจะทำได้ แล้วตีเสียเยอะมากอีกแล้ว ขืนเล่นไม่คงเส้นคงวาแบบนี้  เฮ่อ....

คิดว่าอาทิตย์นี้แอนจะเสียมือหนึ่งค่อนข้างแน่ (คิดว่านะ)  ดีเหมือนกันค่ะจะได้ไม่กดดันคิดแต่เรื่องมือหนึ่ง   ตั้งแต่ได้มือหนึ่งมาตีไม่ออกเล้ย  เสียๆไปแหละดีแล้ว ไว้แข็งแกร่งมากขึ้น คงเส้นคงวามากขึ้นกลับมาใหม่แบบแข็งแรงกว่าเดิมดีกว่า  

แล้วบอกไม่รู้กี่ทีแล้ว เตือนแล้วไม่เคยฟังว่า ไอ่ชุดนี้อ่ะมันไม่มีสง่าราศรี สะดุดตั้งแต่ดูแมทช์เมื่อวานแล้วว่าทำไมใส่ชุดนี้เนี่ย  เดี๋ยวก็ตกรอบอีกหรอก แล้วเป็นไง -__-"   ช่วยกลับไปใส่ชุดแดงตอน FO หรือชุดฟ้าตอน AO ได้มั้ยเนี่ย  แล้วจะหาว่าไม่เตือนอีกนะ...

รถไฟเหาะยังเปิดให้บริการอยู่นะคะ ใครสนใจร่วมสนุกเชิญได้เลยค่ะ สนุกแน่รับประกันค่ะ เพราะเจ้าของเป็นมือโปรชั้นเซียน หวาดเสียวทุกชอตค่ะ T_T

เฮ้อ.....รมณ์เสีย

จากคุณ : ความสุขอยู่ที่ใจ - [ 1 ส.ค. 51 09:52:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom