Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

B-KICKZ Cafe ประจำวันที่ 8 เดือนแปด ปี 08 สุขสันต์วันเเต่งงานเสี่ยแดนครับ

สวัสดีเพื่อนๆชาว B-KICKZ ทั้งหลายครับ ไม่มีคาเฟ่มาเสียนาน เลยขอโอกาสเปิดซะหน่อย วันนี้ก็เป็นวันดีอีกวันนะครับ เลขสวยมาก 08/08/08  สมาชิกห้องเราคนนึงเลยถือโอกาสเสียตัว เอ๊ยย สละโสดวันนี้ครับ เเต่เนื่องด้วยงาน จัดที่ต่างจังหวัด ผมเองเลยไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงานเเสดงความยินดีกับเจ้าบ่าวเเละเจ้าสาว จึงขอเเสดงความยินดีผ่านกระทู้นี้เเล้วกันนะครับเสี่ยเเดน

ขอให้มีชีวิตคู่ที่ราบรื่นนะครับ รักกันนานๆ มีลูกหน้าตาดี เก่ง หล่อ/สวยเหมือนพ่อเเม่ โตขึ้นเป็นเเฟนพันธ์เเท้ NBA เหมือนพ่อ 555 ทะเลาะอะไรก็ขอให้นึกถึงเรื่องราวที่ผ่านมาว่ากว่าจะมาถึงจุดนี้ ไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะครับ สุขสันต์วันเเต่งงานครับเสี่ยแดน

ปล. จะรอดูภาพบรรยากาศวันงานจากช่างกล้องนามสมันน้อยเบอร์ 14 นะครับ

จากคุณ : shoes_collector - [ 8 ส.ค. 51 10:37:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom