CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คู่ไหนเกิดมาเพื่อเป็นคู่รักคู่แค้นกันสุดๆ

Sabatini-Graf 11-29 (2 คน)
      Graf-Seles 10-5 (8 คน)
      Hingis-Davenport 11-14 (3 คน)
      Hingis-Serena 6-7 (0 คน)
      Hingis-Venus 11-10 (5 คน)
      Venus-Serena 8-8 (1 คน)
      Clijsters-Henin 12-10 (11 คน)
      Serena-Henin 6-7 (2 คน)
      Mauresmo-Henin 8-6 (0 คน)
      Venus-Henin 7-2 (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

6.25%
     25.00%
     9.38%
     0.00%
     15.63%
     3.13%
     34.38%
     6.25%
     0.00%
     0.00%

ไม่เอาแบบเก่ามากและก็ไม่เอาแบบใหม่มาก (แต่จริงๆ ตัวเลือกแรกก็เก่าอยู่นา) ทำโหวตมาให้ลองโหวตดู บางคู่นอกจากฝีมือจะสูสีแล้ว ยังมีเรื่องมีราวกันอีก ไหนจะเซเลสโดนแทง เซเรน่ากับเอแน็งใน FO ปีเจ้าปัญหา เอแน็งถอนตัวรอบชิง AO กับโมโม่ คิมที่แพ้ใจเอแน็ง ฝีปากอันดุเด็ดของฮิงกิสสมัยสาวๆ ฯลฯ เลยอยากรู้ว่าเพือนๆ พี่ๆ น้องๆ คิดว่าคู่ไหนครับที่เกิดมาเพื่อฟาดฟันกันจริงๆ แต่สำหรับผมนะครับผมยกให้ กราฟ-เซเลสครับ คู่นี้นิรันดรจริงๆ

ปล. อาจไม่มีบางคนนะครับต้องขอโทษที ผมคัดมาแต่แบบที่เจอกันบ่อยๆ และดุเด็ดเผ็ดมันส์สุดๆ

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 51 15:38:56

จากคุณ : Tain liang - [ 27 ส.ค. 51 15:16:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com