Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอาเว็บที่ดู NFL Online ได้ทุึกเกมมาฝากครับ

ใครอยากดูคู่ที่ไม่ได้ถ่ายทอดทาง True เข้าไปที่นี่เลย http://www.stoogetv.com/player.html เข้าไปแล้วดูด้านขวาใน Chat Box ครับ จะมีคนเอาลิ้งค์ของแต่ละเกมมาแปะเรื่อยๆ อยากดูเกมไหน คลิกเข้าไปเลย มันจะเปิด Windows Media Player ขึ้นมาเอง เป็นแบบ Streaming นะครับ เมื่อคืนผมก็นั่งดู 49ers-Cards ทางนี้ตลอดทั้งเกม

เป็นอีกทางเลือกนะครับ

เพิ่มเติมนะครับ ลิ้งค์พวกนี้จะดูได้เฉพาะแบบสดครับ ถ้าเรามาดูทีหลังมันจะกลายเป็น Dead Link ไป แล้วถ้าดูสดๆ แล้วเราเผลอไปกดปิด ก็ต้องไปหาลิ้งค์ใหม่ใน Chat Box นะครับ เพราะส่วนใหญ่ ลิ้งค์ เดิมจะดูต่อไม่ได้แล้ว

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 51 11:32:58

จากคุณ : OuFlash 80 - [ 8 ก.ย. 51 10:36:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom