Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากสมัครเข้าทีม LRFC น่ะครับ ทีกฏกติกายังไงบ้างครับ

เข้ามาสิงสู่อยู่ในพันทิปได้หลายปีดีดัก ไม่มีโอกาสได้ทำกิจกรรมกับกลุ่มไหนเป็นชิ้นเป็นอันกับเค้าเลย ชอบฟุตบอลมาก ๆ ครับ ตอนนี้เดินสายเตะทุกเสาร์-อาทิตย์เลยครับ เหนื่อย กรอบ ตัวดำ
    ร่างกายเริ่มไม่ไหว บางวันต้องเตะถึง 3 นัด ก็เลยคิดว่า เอ๊ !! ทำไมชีวิตเราต้องจริงจังกับการ
    เตะบอลขนาดนั้นนะ เหนื่อยสุด ๆ แต่ก็สนุกดี แต่ช่วงหลัง ๆ แข้งขาเริ่มระบม เลยคิดว่า
    หาทีมเตะแบบขำ ๆ สนุก ๆ เพื่อมิตรภาพบ้างดีกว่า ตระเวนสมัครไปทุกที่ในโลกไซเบอร์
    ปรากฎว่าเต็มหมด หวังว่า LRFC คงเป็นที่พึ่งยามยากของคนชอบเตะบอลน่ะครับ
    ถ้าว่างอยู่ช่วยแจ้งผ่านทางหลังไมค์ก็ได้นะครับ

ส่วนตำแหน่งที่ถนัด จริง ๆ ผมมันพวกสารพัดประโยชน์น่ะคับ เล่นได้หมด
    แต่ที่ถนัดจริง ๆ ก็เป็นกองกลางตัวรุก ซ้ายขวา กลาง ทะแยงมุม อะไรได้หมด กองหน้าก็พอได้ แบ๊คซ้ายก็เติมมันส์ อิอิ โม้มาพอสมควรแล้ว รบกวนด้วยนะครับ แจ้งผ่านทางหลังไมค์
    ว่าพอจะรับหนุ่มน้อยหน้ามนคนนี้ได้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ

จากคุณ : You'll Never Walk "AGAIN" - [ 8 ก.ย. 51 21:43:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom