Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Tammy Tamarine club: Updated Tammy's schedule

ก่อนอื่นเรามาอัพเดตรายชื่อสมาชิกคลับแทมมี่กันเลยนะครับ มีสมาชิกมากมายขึ้นจริงๆ ^-^

อัพเดตรายชื่อสมาชิกคลับล่าสุดครับ
    #1. Nickyagape
    #2. ความสุขอยู่ที่ใจ
    #3. archawin
    #4. N-Bankk
    #5. CheD-PeD
    #6. nanaosan
    #7. Los Merengues
    #8. หงส์เดียวดาย
    #9. Gorijung
    #10. อาแปะชาเขียว
    #11. JJ_Rod
    #12. pipojung
    #13. โอ๊ะโอ๋
    #14. เทพบุตรหงส์แดง (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #15. กระแตตาโต
    #16. sUnTaO_Return (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #17. pomnok (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #18. *omega*
    #19. คนติดอ่าง
    #20. (Rafa Ivanovic)
    #21. goopa (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #22. Kong357
    #23. charlotter
    #24. พาดาวันกลายพัน
    #25. yatiko (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #26. สิบสี่มกรา
    #27. Sumo_cruise2 (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #28. C@PoNg
    #29. giovane (ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ)
    #30. Aoyama
    #33. SPB
    #44. แสงสีส้มที่ปลายอุโมงค์
    #49. Hyde
    #55. P and P
    #66. super_paracetamol (คุณ super_paracetamol เบอร์ 6 มีคนจองไปแล้ว ขออนุญาตเลือกเบอร์นี้ให้นะครับ มีหกสองตัวเลย)
    #69. missyka
    #77. the_pams
    #99. Lord Gondola *_*
    ตกหล่นของใครไปบอกด้วยนะครับ

กระทู้นี้เรามาอัพเดตตารางแข่งขันของพี่แทมมี่กันครับ จะได้ตามเชียร์กันถูก
    WTA T2 : 20 - 26 Oct, 2008: Linz, AUT
    WTA T3 : 27 Oct - 02 Nov, 2008 : Quebec, CAN
    ITF 100K+H:03Nov - 09 Nov, 2008:KRAKOW, POL
    Asian Hopman Cup คาดว่าจะลงคู่กับดนัยครับ

ยังเปิดรับไอเดีย Club card อยู่นะครับ รอไอเดียสวยๆจากทุกคนอยู่ครับ
    ยินดีรับสมัครสมาชิกเพิ่มนะครับ รอทุกคนมาเป็นคลับแทมมี่กันครับ

กระทู้แรกของคลับ
    http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S7072948/S7072948.html

ที่สำคัญยังรอไอเดียดีๆในการทำ club card อยู่นะครับ ตอนนี้มีผู้ส่งประกวดมาแล้วอีกหนึ่งคน นั่นคือคุณความสุขอยู่ที่ใจ และบังคับประกวดอีกหนึ่งคนคือ คุณ (Rafa Ivanovic) และก็มีไอเดียจากผมอีก แต่เรายังไม่หมดเขตนะครับ เอาว่าวันสุดท้ายที่จะส่งไอเดีย club card ขอเพิ่มเวลาเป็นจนถึงวันอาทิตย์นะครับ จะได้เริ่มโหวตกันครับ
    อย่าลืมเก็บทุกกระทู้ของคลับเราเข้าคลังกระทู้เก่าเอาไว้ด้วยนะครับ
    อีกอย่างทุกคนเป็นเจ้าของกระทู้ร่วมกันนะครับ ^-^ ทุกคนมีสิทธิ์ตั้งกระทู้ได้ขอแค่ มีคำว่า Tammy Tamarine Club ในหัวข้อครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 51 16:21:59

แก้ไขเมื่อ 09 ต.ค. 51 11:46:16

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 51 16:51:14

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 51 16:39:33

จากคุณ : nickyagape - [ วันเกิด PANTIP.COM 20:51:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom