Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ < Volimo Nole > ] กว่าจะมาเป็น Novak Djokovic made in Serbia #1

คลับอื่นเค้าอัพเดทข่าวใหม่ๆ กัน แต่เราขอประเดิมคลับด้วยเรื่องเล่าเก่าๆ ในวัยเด็กของโนเล่ค่ะ อ้าว 55 คือแบบอยากเล่าอ่ะค่ะ 555 ที่จริงเคยเขียนเล่าอัตชีวประวัติโนเล่แบบคร่าวๆ ไปแล้วในบล็อก แต่จะเล่าอีกทีมีไรมั้ยคะ  ฮ่าฮ่าฮ่า

คือตอนเขียนในบล็อกเกรงจะยาวเกินไปน่ะค่ะเลยตัดรายละเอียดยิบย่อยออกไปเยอะ เน้นแต่เรื่องเทนนิส แต่ครั้งนี้จะเล่าชีวิตส่วนตัวของโนเล่ดีกว่า เพราะเราว่าน่าสนใจไม่ต่างจากเกมในสนามของโนเล่เลยทีเดียว ^^

เล่าจากความทรงจำ เก็บเล็กผสมน้อยจากการได้อ่านบทความนู่นนี่เป็นส่วนใหญ่ หากมีข้อผิดพลาดขาดเหลือประการใดรบกวนช่วยกันแก้ไขและเพิ่มเติมด้วยนะคะ (โดยเฉพาะคุณมิกิจัง คิดว่ามีรายละเอียดมากกว่าเราเยอะแน่ๆ ค่ะ ออกมาช่วยกันโปรโมทอิน้องซะดีๆ ขอพาดพิงและกดดันค่ะ 555)

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยค่ะ ^^

จากคุณ : โยษิตา - [ 9 ต.ค. 51 22:34:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom