Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครอยากร่วมแฟนคลับ เจเลน่า แจนโควิค เชิญทางนี้ครับ

เปิดคลับเลยนะครับ

แต่ จริงๆแล้ว ผมคงไม่มีเวลา เข้ามา ตั้งกระทู้อะไรมากนัก ถ้าเพื่อนๆมีข่าวอะไรก็ โพสได้เลยนะครับ

ตอนนี้ คุณ Ched-Ped จะเข้ามาช่วย เรื่องบัตรนะครับ

ใครอยากได้เบอร์อะไร โพส เอาไว้ก่อนนะคับ
    แล้วถ้า คุณ Ched-Ped จัดการ บัตรได้เรียบร้อย คงจะเอามาโพสในเร็ววันนี้

ขอบคุณ คุณ Ched-Ped มากๆนะคับ

อยากให้ คลับไม่ ล่ม ไปนะคับ

ช่วยๆ กัน โพส ข่าว หรือตั้งกระทู้ บ้าง จะดีใจมากๆเลยคับ ^^

ณ ตอนนี้

001 โนะเนะ
    002 comestar b
    003 เวสาตรี

แก้ไขเมื่อ 26 ต.ค. 51 21:35:29

จากคุณ : None_โนะเนะ - [ 26 ต.ค. 51 21:16:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom