Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Cyber 12 ....เจอแต่..." น้ำ...."

เจอแต่น้ำ..จริงๆ ครับ

น้ำซ้าย-น้ำขวา.... เกือบทุกหลุม หมดลูกไป 4 ลูก โปรวี 1 ล้วนๆ เลย

น้ำหน้ากรีน .... เกือบทุกพาร์ 3

น้ำแดง....เจอ 1 ครั้ง เจ้าป๋องเอามาเสริฟให้

น้ำร้อนปลาเป็น ..ไม่เจอ เจอแต่ น้ำเย็นปลาตาย ปลาช่อนน้อยของผมดิ้นจนสุดฤทธิ์แล้ว..ไม่สำเร็จ

น้ำลาย...เต็มไมค์ป๋าเสก คราวหน้าลดเสียงลงหน่อยนะป๋า ดังจนต้องออกไปนั่งกันข้างนอก

น้ำตา....ผมแอบเห็นพันทิพย์บางคนตาแดงๆ หลังประกาศผลเสร็จ ผมนึกว่า ผมอินกับการแข่งขันคนเดียวเสียอีก

น้ำท่วมทุ่ง.. เจ็บใจกับพวก สมิงดำ และโพลทั้งหลาย ถ้าไม่ลือกันให้ Z ว่า เรานำ สองแต้ม หนึ่งแต้ม จะไม่เจ็บใจเลย

น้ำเหลือง ( ในกระป๋องเขียว ) เครียดมากในช่วงสกอร์เบียดกัน จนต้องพึ่ง..ก็ค่อยยังชั่วนะ

น้ำจากฟ้า ... ขับรถมาให้หวั่นใจ เพราะฝนตกหนักมาก มาถึงสนาม..แห้งสนิท

น้ำมนต์...เจอทีไร เข้ามาทักทายทุกที

น้ำใจ...กับพวกพันทิพย์ ทุกๆ คน ช่วยเหลือกันดีเหลือเกิน จน TG ในก๊วนเอ่ยปาก ชมแกมอิจฉาว่า ของเขาไม่มีแบบนี้เลย ทั้งถ่ายรูป เสริฟน้ำ ตามผล

ผมรักพันทิพย์ครับ
    โดยเฉพาะกัปตัน GumpzZ ( ถ้าไม่เกรงใจน้องชมพู่ ก็อยากจะขอมาเป็นแฟนซะงั้น )

จากคุณ : papamint - [ 27 ต.ค. 51 15:48:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com