Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ < Volimo Nole > ] A look back on Nole's 2008 #2 หนึ่งปีที่ผ่านมาของโนเล่ ภาคสองค่ะ ^^

ทู้ก่อนด้วยความเรื่อยเปื่อยของจขคง.ทำให้โพสข้ามวันก็ไม่จบจริงๆ ด้วย ขออภัยชาวคลับที่ต้องนอนดึกเพราะจขคง.ด้วยค่ะ และขอบคุณมากๆ ที่ช่วยกันโพสนะคะ ^____^

ทู้เก่าค่ะเผื่อใครยังไม่ได้อ่าน

A look back on Nole's 2008 หนึ่งปีที่ผ่านมาของโนเล่ค่ะ ^^
    http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S7240126/S7240126.html

ทู้ที่แล้วถึงแค่จบรายการมาสเตอร์ซีรีย์ที่ Hamburg แต่รูปค่อนข้างเยอะ ทู้เลยชักอืด มาสรุปหนึ่งปีที่ผ่านมาของโนเล่ต่อกันที่ทู้นี้นะคะ ขอเชิญออกทะเล เม้า แปะ ปาด เขียด กบอึ่งอ่างคางคกได้ตลอดเวลาเหมือนเดิม เต็มที่เลยค่ะ ^^

(และคาดว่าน่าจะมีภาคสาม ถ้าจขคง.ยังเรื่อยเปื่อยต่อ ขออภัยล่วงหน้าเลยค่ะ แหะๆๆๆ )

จากคุณ : โยษิตา - [ 25 พ.ย. 51 16:44:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com