Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~*RF#014# 08.12.1 : Go Go Go Roger : 2008 the tough year of Roger Federer .....1

ตอนนี้ยึดอำนาจชั่วคราวมาจากน้องปูเจ้าของคลับเพื่อมาตั้งกระทู้สรุปผลงานปี 2008 ของเฟดค่ะ  กว่าจะคลอดออกได้ก็เกือบจะเปิดฤดูกาลใหม่อยู่แล้ว
    และต้องขอขอบคุณคุณ Ched-Ped เป็นอย่างมากเลยค่ะที่ช่วยทำรูปสวย ๆมาประกอบ ลำพังตัวเองคงไม่มีปัญญาทำแน่ ๆ คงได้แค่หยิบเอารูปมาแปะ  เอาดื้อ ๆแหละนะ  สำหรับข้อมูลทั้งหมดที่นำมาใช้ในกระทู้นี้ได้มาจาก www.rogerfederer.com , www.goroger.net และ www.atptennis.com ค่ะ  

เพื่อน ๆ แฟนคลับเฟดที่มีข้อมูล รูปภาพ ความคิดเห็นใด ๆ ก็ตาม  
    เชิญแจมได้ตามสะดวกเลยค่ะ และรบกวนช่วยกันโหวตเก็บไว้ในคลังกระทู้เก่าด้วยนะคะ

ตั้งใจว่าจะแบ่งกระทู้ผลงานเฟดปี 2008 ออกเป็น 4 ตอน
    ตามรายการแกรนด์ สแลมแหละ แล้วก็จะพยายามมาแปะทั้ง 4 ตอนให้ครบภายในสัปดาห์นี้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 51 23:34:23

จากคุณ : เวสาตรี - [ 1 ธ.ค. 51 23:04:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com