Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review เบรคกระแส Pretty กับ รองเท้าเก่าๆ T-Mac 3 All Star

หลายวันนี้เพื่อนๆคงได้ดูรูป Pretty Expo มาจนเอียนแล้ว

กอรปกับ ช่วงนี้ไม่มีใครมา Review รองเท้า ผมก็เลยอาศัยช่วงชุลมุน ขอ Review บ้างนะครับ

คู่นี้จริงๆได้มาประมาณ 2 ปีแล้ว ว่าจะถ่าย จะ ถ่าย ก็ไม่ได้ถ่ายซักที จนช่วงอาทิตย์ที่แล้วมีเวลาว่าง เลยถ่ายเอามาให้เพื่อนชมกัน(จริงๆเพื่อนๆก็ถ่ายรุ่นนี้กันมาให้ดูเยอะแล้ว แต่ผมไม่มีอะไรจะ Review แล้วนะครับ อิอิ)

จากคุณ : G-Unit - [ 11 ธ.ค. 51 10:05:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com