Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ยินดีต้อนรับ...แชมป์สโมสรโลก

สวัสดีครับ ยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ สำหรับการเดินทางไกลที่ไม่สูญเปล่า และสำหรับการที่เราต้องจำใจ แช่แข็งการแข่งขันพรีเมียร์ลีกไปอีกนัดหนึ่ง เพื่อไปคลี่กิโมโนเตะบอลถึงแดนปลาดิบ ซึ่งสุดท้าย ก็ทำได้ตามเป้าที่วางไว้ ก็คือคว้าแชมป์ได้สำเร็จ ถึงแม้ต้องสังเวยด้วยการแบน เนมันย่า วิดิช ไปคนหนึ่ง กับเกมที่ต้องออกไปเยือน อินเตอร์ มิลาน ในถ้วยหูยานนั่นก็ตาม สำหรับบทความวิพากษ์วันนี้ ผมคงขออนุญาตแค่พูดคุยกว้างๆนะครับ เนื่องจากเริ่มคิกออฟเร็วมาก ผมเองยังจัดการภารกิจประจำวันไม่เรียบร้อย (ช่วยคนที่บ้านจัดการป้อนข้าวป้อนน้ำเจ้าตัวแสบ) ทำให้ไม่สามารถรับชมได้แบบมีสมาธิมากนัก ด้วยเหตุนี้หากท่านอื่นๆ มีรายละเอียดที่ลึกกว่านี้ และครอบคลุมได้มากกว่านี้ ก็ยินดีครับ ที่จะเข้ามาร่วมแชร์กัน ผมจะได้ตามอ่านไปด้วยฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : สงบใจ - [ 22 ธ.ค. 51 09:54:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com