Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

••Jelena's World•• HAPPY NEW YEAR!!!!

สำหรับ พี่น้องเพื่อนๆ แฟนคลับของ เจเลน่านะครับ
    ขอความร่วมมือ ดังนี้ครับ ^^

1.ถ้าตั้งกระทู้ ขอให้ใช้ ••Jelena's World•• ตามด้วย วันที่-เดือน-ปี>>หัวข้อเรื่องที่จะโพสนะครับ (ถ้าใครจะตั้งกระทู้รายวันของเจเลน่า)

2.อยากเชียร์สดๆ สามารถเข้าร่วมได้ตามที่มีกระทู้เชียร์สดนะครับ

3.โพสเรื่องราว หรือข้อความ อยากให้แปะแหล่งที่มาด้วยนะครับ

4.ช่วยกันกดปุ่มเก็บกระทู้เข้าคลังด้วยนะครับ ^^

5.ต้องการบัตรแฟนคลับของ เจลาน่า ขอและรับบัตร ได้ที่กระทู้

http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S7163701/S7163701.html

คุณ Ched-Ped จะเป็นคนจัดการเรื่องบัตรให้นะครับ

6. ช่วยแปะข้อกำหนดต่างๆทุกกระทู้ที่ตั้งด้วยนะครับ

7. หลังจากตั้งกระทู้ ช่วยแปะลิงค์กระทู้เกี่ยวกับ เจเลน่า ในกระทู้ก่อนๆ เอาไว้ด้วยนะครับ

ถ้านึกอะไรออกจะมาโพสเพิ่มเติมนะครับ :P

น้อบรับคำติชมต่างๆ มีข้อเสอนแนะอะไร PM หลังไมค์ได้ครับ

ขอขอบคุณ การตั้งคลับดีๆจาก เจ้าของคลับทุกคลับนะครับ เนื่องจากผมก็อ้างอิงมาจากทุกๆคลับนะครับ ^^

จากคุณ : None_โนะเนะ - [ 30 ธ.ค. 51 15:50:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com