Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เสียคาสิโนไป 3แสนห้า จิตตกไปเลย เครียดมากค่ะ

เราเอาไปโพสไว้ห้องสวนลุมด้วยค่ะ คือเครียดมากๆ
    มันเริ่มมาจากเราเห็นเวปออนไลน์หนึ่ง มีการเล่นพนันทุกอย่างในนั้น
    ทั้งบอล ทั้งเกมส์ตู้ ทุกอย่างจริงๆ

จะด่าจะว่าอะไรเราก็ยอมค่ะ แต่ตอนนี้เราถอดโปรแกรมไปแล้ว ไม่เอาแล้วเรากลัวแล้วค่ะ
    ตอนนี้เราอยู่ต่างประเทศ อยู่คนเดียว นอนไม่หลับใจสั่นไปหมด เสียไปกับคาสิโนออนไลน์ค่ะ
    ตอนเล่นมันแปลงค่าเป็นเงินปอนด์มันดูไม่เยอะ เราเล่นไม่คิดเลย
    พอชิปหมดก็ซื้ออีก มันน่ามืดตามัวมากค่ะ เมื่อกี้เอามาบวกลบคูณหารเป็นเงินไทย 3แสนห้า
    ร้องไห้ก็ร้องไม่ออก ไม่กล้าบอกใครด้วยค่ะ ถ้าเค้ารู้เค้าคงกุมขมับไปด้วย

เครียดค่ะ เราเครียดค่ะ เงินที่เราเอาไปเล่นเป็นเงินเก็บเราก็จริง เรายังเหลือเงินเก็บอีกสี่แสน
    แต่ก็เครียดค่ะ เราทำงานเก็บมาตั้งนานทำไมเราเลวๆ เราเลวได้อย่างนี้ เราเกลียดตัวเองมากๆ
    เราเอาเงินมาเล่นเพียงไม่กี่ชั่วโมงเงินหมดไปเกือบครึ่ง
    ประสบการณ์ไม่มีวันลืมในชีวิตนี้เลย เครียดค่ะ

ถ้าใครติดพนันอยู่ไม่ว่าจะอะไรก็แล้วแต่ เลิกเถอะค่ะ เลิกมันไปเลย อย่ารอให้หมดตัวก่อนแล้วค่อยเลิก นรกมีจริงๆค่ะ ไม่มีใครร่ำรวยเพราะการพนันหรอก

ขอบคุณนะคะที่เข้ามาอ่านค่ะ เราต้องเข้ามาเขียนระบายค่ะ
    เพราะถ้าเก็บไว้คนเดียวอกจะระเบิดค่ะ นี่ก็เช้าแล้วยังนอนไม่หลับเลย บอกใครก็ไม่ได้เลย อกสั่นขวัญกระเจิงอยู่เลย

เรานะโกรธตัวเองจริงๆ เก็บเงินมาตลอด แถมทำเป็นไปสอนเพื่อนให้ประหยัดโน้นประหยัดนี่ เป็นไงหล่ะ เลวไหมเอามาเล่นเพียงไม่กี่ชั่วโมงหมดไป3แสนห้า
    เก็บมาเป็นปีๆ เอาไปซื้อของยังได้เป็นของ แต่นี่ไม่เหลืออะไรเลย
    เราเครียดมากค่ะ

เราอยากเข้ามาระบายและเป็นอุทธาหรณ์เผื่อใครที่กำลังหลงผิด
    อย่านะคะ ขอร้องอย่าเล่นเลยการพนัน

จากคุณ : Fint - [ 6 ม.ค. 52 19:37:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com