CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[ฟุตบอลไทย+เทศ]Man of the Sup 2008

คุณ Muyan (0 คน)
      คุณ Littlegun (0 คน)
      คุณ มาเอะ (2 คน)
      คุณ danielle (7 คน)
      คุณ SavageHuman (0 คน)
      คุณ สงบใจ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

0.00%
     0.00%
     22.22%
     77.78%
     0.00%
     0.00%

คุณ Muyan กับผลงานคุโร+ผลิตภัณฑ์ที่ซ่าร่ากับจ๊อจ ยังซูฮก

คุณ Littlegun กับงานที่เต็มไปด้วยมุขและกราฟฟิก ที่แม้ไม่ใช่แฟนปืนก็ฉีกปากยิ้ม

คุณ มาเอะ ไดอารี่ที่มีโจทย์เป็นภาพแต่เล่าเรื่องประกอบได้ต่อเนื่องและฮามากๆ

คุณ danielle ฮาร์ดคอร์(คอ) บอลไทย ที่ผมอ่านทีไรจิตสำนึกรักชาติผมจะลุกโชน

คุณ SavageHuman "คู่เห่ย" รับประกันความฮา ลายเส้นเอกลักษณ์ มุขล้ำลึกยิ่งกว่าหนังธิลเล่อร์

คุณ สงบใจ (คนนี้ยอมรับครับส่วนตัว) ทุกครั้งที่พลาดการถ่ายสด ผมจะอ่านบทความและจินตนาการตาม

ท่านที่ผมเลือกมาใช้เกณฑ์จากการเข้าบอร์ดมาทีไรเจอชื่อล๊อกอินผมจะคลิ๊กเข้าอ่านแทบทุกครั้ง
    ไม่ได้มีเจตนาแบ่งแยกนะครับ เพียงแต่ว่าท่านเหล่านี้สร้างความสุขให้เรามาตลอด

หวังว่าจะเป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์สิ่งดีๆให้พวกเราได้อ่านกันอีกครับ

ผมอาจจะตกค้างรายชื่อท่านอื่นๆ ยังไงถ้าเข้ามาโหวตมีท่านอื่นอีกก็ลงในความเห็นได้ครับ

อยากจะขอบคุณทุกท่านที่สร้างสรรค์ความสุขให้ชาวบอร์ดตลอดที่ผ่านมาครับ
    สวัสดีปีใหม่ครับ มีความสุขนะมากๆครับ

จากคุณ : ปกตั้งหมายเลขเจ็ด - [ 15 ม.ค. 52 10:14:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com