Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมรู้สึกว่า การกระทำของ มารัต ซาฟิน น่ารังเกียจนะครับ

ในช่วง ไทเบรค เซท สามที่เล่นกับ เฟดเดอร์เรอร์น่ะ

ซาฟินถูกจับ ฟุต ฟอลท์

ผมก็ค่อนข้างไม่เห็นด้วยนะ ที่มาจับอะไรกันตอนนี้

แต่ไอ้วิธีพูด ที่ไปเหยียดไลน์แมน (รู้สึกว่าจะเป็นเด็กชาวเอเชียด้วย)   ประมาณว่า    คุณอยากออกทีวีเหรอ   นั่นน่ะ

ผมรู้สึกว่า เป็นการหมิ่น ความเป็นคนด้วยกันนะ  เหมือนว่า  แกน่ะมันกระจอก มาหาเรื่องฉันเพราะอยากดังเหรอ   ทำนองนี้

เขามาทำงาน เขาก็ทำตามหน้าที่ จะต่อว่าอะไร ก็ต่อว่าไป  แต่ไม่เห็นจะต้องมาดูถูกกันแบบนี้เลย

แย่ๆ

จากคุณ : Elmstreet - [ 24 ม.ค. 52 17:34:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom