Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ปลอบใจแฟนๆ ดีดี้ รายการหน้าช่วยกันเชียร์ต่อไปนะครับ

เสียใจ ?     เสียใจและเสียดายมากๆ ที่ดีดี้พลาดการเข้าชิง  สูญเสียโอกาสได้แกรนสแลม  สูญเสียโอกาสเป็นมือ 1 หญิงของรัสเซียและของโลก

โทษใคร ?   ไม่โทษใครเลยครับ  ดีดี้ทำดีที่สุดแล้ว  และเซรีน่าก็คือเซรีน่า  ไม่ว่าเซรีน่าจะแต่งชุดลายเสือดาว  ลายพราง ใส่ชุดฟ้าชุดเขียวใส่เครื่องประดับราคาหลายล้าน ( เหรียญ )  เซรีน่าก็คือนักเทนนิสที่อันตรายเสมอและจะยิ่งน่ากลัวเข้าไปอีก  เมื่อมาอยู่ในรายการเมเจอร์

อวยพร ?  ครับ  ขอให้เซรีน่าโชคดีในรอบชิง  ขอให้เป็นรอบชิงที่สมบูรณ์แบบ  เป็นของขวัญให้คนดูครับ  อย่าให้มีอาการบาดเจ็บรบกวน  ขอให้ประสพความสำเร็จทั้งเดี่ยวและคู่ครับ  จะดูดีมากถ้าเป็นดับเบิ้ลแชมป์  ว่าแต่ภารกิจของผมยังไม่หมดนะเนี่ย  เหลือสาวรัสเซียอีกคนเข้าชิง  ผมคงต้องช่วยเชียร์น้องดิน่าให้เอาถ้วยกลับรัสเซียแล้วล่ะครับ ^_^

ขอบคุณ     1.  ขอบคุณดีดี้ที่สร้างความประทับใจและความสุขในการติดตามดูเทนนิส

2.  ขอบคุณ คุณแม่เวร่าที่ให้กำลังใจลูกสาวไม่ว่าผลการแข่งขันจะเป็นอย่างไร  ดีใจแทนดีดี้ที่มีคุณแม่ที่น่ารักและอบอุ่นครับ

3. ขอบคุณแฟนๆ ดีดี้ทุกท่านที่ติดตามเชียร์ดีดี้  คุณแพม  คุณเทพบุตรหงส์แดง  คุณ RDX500  และทุกๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึงครับ  ซักวันโอกาสนั้นคงเป็นของเราครับ

4.ขอบคุณตรูวิชั่นที่ถ่ายทอดเทนนิส  พร้อมด้วยโฆษณาที่หลากหลายและยาวนานเป็นประโยชน์กับการกับชมเทนนิสมากๆครับ  แหะๆ

5. ขอบคุณคุณลุงคุณป้าข้างบ้านที่วันนี้งดตั้งชมรมลีลาศและไม่ได้เปิดเพลงสุนทราภรณ์รบกวนการชมเทนนิสครับ  ขอบคุณหัวหน้าครับที่ไม่เรียกผมเข้าประชุม เอ่อเรื่อยเปื่อยละ  โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ

จากคุณ : applebie - [ 29 ม.ค. 52 19:08:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom