Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กะทู้เด็กปืน - รอคุณแนนตั้งโต๊ะไม่ไหว ขอใส่ก่อนล่ะกันครับ

ดูรูปเกมเมื่อคืนแล้ว ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไม แมนยูเคยชนะโรม่าถึง 7-1
    เล่นอ่อนมากๆ ขอโทษสำหรับแฟนโรม่านะครับถ้ามี แต่ผมพูดในสิ่งที่ผมเห็น คือถ้าเมื่อคืน ปืนเราคมๆหน่อยเป็นซักช่วงยุคไร้พ่าย อย่างน้อยต้อง 3-0 มองถึงรอบหน้าแล้ว แต่นี่อะไร เล่นอะไรกัน ยิ่งครึ่งหลังหลายช่วง เล่นติ๊ดชึ่ง ทำอย่างกับเก็บตัวไปเล่นนัดชิง บ้าหรือแปล่าครับพี่น้อง แล้วยิ่งจังหวะจบสกอร์ ช่วยเน้นๆกันหน่อยได้มั๊ย ตาเบ้นเน่อร์ เมื่อไรจะกลับไปช่วยกิจการโคนมที่บ้านครับ โอกาสเยอะมากๆ ไม่ได้เลย เอบูเอ้ สามหลาหน้าโกล ซัดออกซะงั้น ซงได้ซัดเหน่งๆ ออกไปอย่างไม่มีลุ้น

มันอะไรกัน นี่นำแค่ลูกเดียวนะครับ คุณไปเล่นนัดที่สองบ้านเค้า เกิดเค้าได้เตะมุมนาทีที่ 5 แล้วโหม่งเข้าไป คราวนี้แหละ นรกชัดๆ

ใครจะคิดอย่างไรผมไม่สนล่ะ แต่เชื่อว่า เมื่อคืนโค้ชโรม่าพอใจในระดับนึงครับที่แพ้แค่แค่นั้น

บทเรีบนก็มีมาแล้ว ลี้กคัพ ก็ตาเบ้นเน่อร์เนี่ยแหละ ได้กี่โอกาสแล้วจบไม่ได้ เลยต้องร่วงไปตามระเบียบ

กลุ้มใจ เวนเกอร์คุณเห็นอะไรในตัวนักเตะเหล่านี้ครับ พลังแฝงที่หลับใหลอยู่หรือไงครับ มันจะไม่ไหวแล้ว

จากคุณ : เด็กอุทัย - [ 25 ก.พ. 52 09:41:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom