Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หงส์ขาย ฟินแน่น ริเซ่ วอร์นอค ไปทำไมอ่ะครับ

ผมเป็นแฟนผีครับ แต่ถ้าให้เลือกนักเตะหงส์ที่ชอบ ก็คงเป็นสตีฟ ฟินแน่นอ่ะครับ เท่าที่ดูนี่ ฟินแน่นเป็นแบ็คคนหนึ่งที่เก่งเป็นอับดับต้นๆของพรีเมียร์ลีคตอนนั้นเลยนะครับ อาจจะไม่หวือหวา แต่เล่นค่อนข้างแน่นอน ตอนที่โดนขายผมยังงงๆอยู่เลย เพราะเป็นตัวหลักของหงส์เลยนะเท่าที่จำได้

ส่วนริเซ่ เห็นแฟนหงส์ออกมาด่าเป็นระยะๆเหมือนกัน แต่ผมว่าก็เล่นดีนะ แล้วก็ไม่ได้แย่ไปกว่าออเรลิโอ้เท่าไหร่ ขอไม่เอาดอซเชน่ามาเทียบละกัน

อีกคนคือวอร์นอค ไปอยู่กับแบล็กเบิร์นก็เป็นตัวจริงตลอด เล่นสไตล์คล้ายๆฟินแน่นแต่จะบุกมากกว่า
    ผมว่าถ้าเทียบก็ไม่ได้แย่กว่าแบ็คหงส์ตอนนี้เลยนะ แต่คนนี้ยังพอเข้าใจว่าไม่ค่อยเด่น ก็เลยโดนขายออกไป

จากคุณ : เบลอว่ารักแถบ - [ 3 มี.ค. 52 04:58:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom