Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

R e v i e w ......... JORDAN True Flight......"Rip"........ครับผม

.....ตัวนี้ จริงๆแล้วไม่ได้ตั้งใจจะซื้อเลยครับ เพราะ ตามเวบบอกว่า ออกที่ ฮาเลม นิวยอร์ค ที่เดียว  แต่วันนี้เช้า ไปดูลาดเลา เพราะ คืนนี้ จะไปต่อคิว รอซื้อ zoom LeBron Hardwood classic Red ที่จะออกขาย เช้าพรุ่งนี้ครับ...ดันเจอ เจ้านี้ ออกที่แอลเอด้วย เลยสอยมาให้ได้ชมกันครับ        นอกจากนั้นก็ ยังมี zoom lebron 6 SVSM, kobe4 Rice , USC...
    Riceสวยครับ แต่ USC ไม่ได้เรื่องครับ เค้าเอาตัวจริงมาโชว์แล้ว ครับ เหอๆๆ ตอนเช้านี้ มีคนไปนั่งรอแล้ว สิบกว่าคน ...ไม่พูดมากละครับ เดี๋ยวต้องรีบไป เตรียมตัวสำหรับคืนนี้

จากคุณ : PT.ChoNan - [ 7 มี.ค. 52 06:00:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom