Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แม็คก้า ปีกพลิ้วไหว vs โรนัลโด้ ปีกปิศาจ ใครเลี้ยงบอลเท่ห์กว่ากันครับ

แม็คก้า กับช่วงเวลาสุดยอดทั้ง หงส์แดง อาจแจมรีล มาดริด ด้วย เพราะก็เป็นหนึ่งในฟันเฟืองยุคเดลบอสเก้ เก็บถ้วยบิ๊กเอียร์ และอื่นๆ ได้ ส่วนสไตล์เลี้ยงจี้ๆ นี่เท่ห์เหลือหลาย แต่การสับขาล่อหลอกบางทีดูหยาบไปหน่อย

โรนัลโด้ เก็บกวาดทุกถ้วยมากับผี เรียกว่า เป็นตัวหลักในทุกถ้วยในฤดูกาลนี้ ส่วนสไตล์การเลี้ยง ผมให้เด็กผีวิจารณ์จะดีกว่า โนคอมเม้นต์ครับ

ผมฟันธงอย่างเป็นกลาง แม็คก้า ผมเท่ห์กว่าเยอะ อิ อิ ผมเด็กหงส์นี่นา ไม่ใช่ดอกครับ เพราะผมชอบแม็คก้านานแล้ว ตอนยุครุ่งๆ เนี่ย มักใส่เสื้อเบอร์เขาเวลาเตะบอลกับเพื่อน และมักจินตนาการการเล่นตามไปด้วย แต่ก็ไม่ได้ความสักเท่าไหร่น่ะ ย้อนอดีตนิดนึงครับ ไปล่ะ...โชคดีเน้อ

จากคุณ : Red Phoenix - [ 19 มี.ค. 52 11:28:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom