Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review Nike Zoom Kobe IV ID ของผมเองคร๊าบบ

กว่าจะได้คู่นี้มา เล่นเอาเหนื่อยเลยครับ ตั้งเเต่รอที่จะกดจ่ายตังก์(เพราะมันขายดีมากจนกดจ่ายเงินไม่ได้) อยู่หลายวัน พอกดจ่ายได้ ก็รอมันผลิตเเละส่งอีก 1 เดือน เเละกว่าจะมาถึงเมืองไทย บวกกับระบบไปรษณีย์ที่ช้าเเสนช้า เฮ้อออ เรียกว่า รอกันเหงือกเเห้งเลยครับ เเต่พอได้มาอยู่ในมือ ก็หายเซ็งครับ เพราะค่อนข้างถูกใจ เเละ ภูมิใจที่ได้มีรองเท้า NIKE ID คู่เเรกในชีวิตครับ

มาดูตัวรองเท้ากันเลยดีกว่า  ผมตั้งใจทำให้มันเหมือนสีวันคริสมาสต์ที่ Kobe ใส่ลงถล่ม Celtic ใน Staple Center (ไม่ได้กระทบแฟนเซลติกใช่มั๊ย) เเต่ว่าที่ตัว KOBE ใส่ มันเป็นหนังเเก้วครับ เเละ NIKE ID เองก็ไม่ได้มีหนังเเก้วให้เลือกตอนทำ ผมเลยต้องเอาเเบบหนังธรรมดาไป แต่ก็ดีครับ รักษาง่ายกว่าหนังเเก้ว

รูปเปิดตัว สีเพี้ยนๆ เเต่จงใจครับ เพราะชอบเเสงเงามากกว่า

จากคุณ : shoes_collector - [ 23 มี.ค. 52 01:11:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom