Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[นอกเรื่องมากๆ]ชวนชมเหล่านางฟ้าจากงาน Motor Show 2009 ครับ

วันนี้เป็นวันสื่อมวลชนของงาน Motor Show 2009 ครับ ผมก็โชคดีมีโอกาสได้ไปเหมือนเดิม
    เหมือนกับปีที่ผ่านๆมาครับ ผมก็ไม่ลืมที่จะเก็บภาพเหล่านางฟ้าพริตตี้ทั้งหลายมาฝากเพื่อนๆ พี่น้อง
    ชาวบีคิกซ์เหมือนเดิม

งาน Motor Expo ที่ผ่านมาถ่ายมาน้อยไปหน่อย ดูไม่ค่อยมีใครสนใจ ครั้งนี้ก็เลยพยายามนำภาพ
    มาฝากให้มากขึ้น แต่ก็ติดขัดหลายๆอย่าง

ต้องออกตัวก่อนนะครับว่าผมเองก็ไม่ได้เป็นตากล้องอาชีพอะไร อุปกรณ์ก็ธรรมดา แต่ถ่ายด้วยใจมาฝากครับ

เอาเป็นว่าชมกันเลยดีกว่าครับ ค่อยคุยกันไปด้วย ขอเปิดกระทู้ด้วยภาพ Miss Motor Show และ
    รองตำแหน่งอื่นๆครับ

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 52 23:33:02

จากคุณ : ethan hunt - [ 25 มี.ค. 52 23:20:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom