Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้บอลไทยดีๆ เยอะมากๆ หายไปเกินวันกลับมาอาจตามไม่ทันได้

ช่วงนี้เข้ามาอ่านน้อยไปหน่อยเพราะติดเรื่องงาน ส่วนตัวจะพยายามเข้าไปร่วมแสดงความคิดเห็นเพราะเห็นกับเจ้าของกระทู้หลายๆ ท่านที่เอาข้อมูลดีๆ มาให้ ไม่ว่าจะทีมอุบล สงขลา ฯลฯ ที่ได้นำเอากระทู้ดีๆ มาให้ ผมจะพยายามสื่อสารมากกว่าแค่อ่านอย่างเดียวเพื่อเป็นการให้กำลังใจแก่กระทู้บอลไทยทางอ้อมด้วย

ตอนนี้ตามอ่านเก็บแทบไม่ทันแล้วจริงๆ ดีใจมากๆ ในฐานะแฟนบอลไทยคนหนึ่ง รู้สึกประทับใจกับแฟนบอลไทยในพันทิบน่ะครับ ข้อมูลเชิงลึกและเชิงตื้นมีมาให้อ่านได้เสมอ เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ บางครั้งเข้าไปอ่านกระทู้มีคนตอบน้อยผมฟันธงให้น่ะครับ ร้อยล่ะ 80% ได้อ่านหลายคนครับเพียงแต่มีจำนวนไม่น้อยที่มาอ่านและเก็บรายละเอียดโดยไม่ได้โพสใส่ในกระทู้ ถ้าเห็นมีความเห็นน้อยๆ อย่าไปเสียกำลังใจน่ะครับ เพราะมีคนอ่านเยอะจริงๆ บางกระทู้มีความเห็นเดียวแต่ไม่ได้หมายความว่ามีคนอ่านคนเดียวแน่นอน

มาให้กำลังใจกับคนที่นำข้อมูลและข้อคิดเห็นดีๆ ไม่ต้องไปซีเรียสกับเนื้อหา ผิดถูกหรือรีวิวดีไม่ดีไม่ใช่ประเด็นน่ะครับ ผมเองเขียนก็อ่านไม่รู้เรื่องก็มาก ผิดพลาดก็เยอะแต่เริ่มทีล่ะนิดทีล่ะหน่อย ตอนนี้มันไปไกลมากแล้วครับ ขอบคุณทุกกระทู้ด้วย ยังตามอ่านตามเก็บอยู่แม้จะไม่ทันก็ตาม

ให้กำลังใจทุกคนที่เขียนกระทู้บอลไทยน่ะครับ

จากคุณ : danielle - [ 26 มี.ค. 52 10:11:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom