Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ --- LRFC Weekly Special Limited Platinum Pratunam Paragon CTW Emporium Edition ฉบับทำเสื้อใหม่ไฉไลกว่าเสื้อทอง --- ]

เนื่องด้วยสถานการณ์ทางสังคมและเศรษฐกิจปัจจุบันกำลังประสบปัญหาอย่างรุนแรง เอ้ย ผิดเรื่อง

เนื่องด้วยปัญหาที่เป็นที่ทราบกันดีอยู่แล้วในหมู่ทีมงาน, นักเตะ, WAG, กองเชียร์ และ ผู้ติดตาม ของทีม LRFC ว่าทีมตอนนี้กำลังประสบปัญหาอย่างรุนแรง ทั้งหมดทั้งปวง สภาสูงได้ลงความเห็นกันอย่างเป็นเอกฉันท์แล้วว่า ต้นเหตุของปัญหาทั้งหมดนั้น มันเป็นเพราะเสื้อทองอาภรรพ์... ตึ่งโป๊ะ

ทำเป็นเล่นไป... เราพิสูจน์กันแล้วว่าจริง !!! ฮ่าฮ่าฮ่า

จากเหตุผลที่กล่าวอ้างมาข้างบน สรุปสั้นๆ ได้ว่า เราจะทำเสื้อทีมกันใหม่ครับพี่น้อง คราวนี้เราจะมีการเรียงเบอร์กันใหม่นะครับ เนื่องจากมีสมาชิกบางคนจับจองเอาเบอร์ดีๆ ไปแต่ไม่ยอมมาเตะด้วยกันเลย อันนี้เสียดายของครับ ส่วนกติกาในการจับจองเบอร์เสื้อใหม่นั้น เดี๋ยวจะไปสรุปเอามาบอกกันอีกที

แล้วก็เช่นเคยนะครับ เราจะเปิดให้มีการโหวตสีเสื้อกันเหมือนเดิม โดยผู้ที่มีสิทธิ์โหวต ได้แก่ ทีมงาน, นักเตะ, WAG, กองเชียร์ และ ผู้ติดตาม ของทีม LRFC ทุกท่าน ครับ แต่มีข้อแม้ว่า โหวตแล้วจะต้องซื้อ ถ้าไม่ซื้อจะไม่นับคะแนนให้นะครับ

เปิดโหวตวันนี้จนกว่าจะมีประกาศหมดเขตอีกครั้งครับ

เอ้า...เริ่มโหวต!!!

จากคุณ : supernont - [ 1 เม.ย. 52 13:26:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom