Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

์ศูนย์เยาวชน ไทยญี่ปุ่นดินแดง มาเฟียห้องมวย

สวัสดีค่ะ คือมีเรื่องจะเล่าหน่อยค่ะผู้ฝึกสอนมวยสากลค่ะ ตัวเตี้ยๆน่ะค่ะ ใครที่ไม่สามารถสร้างผลประโยชน์ให้ตัวเองได้ก้อไม่ยอมสอน พี่ชายอายุ56อยากเรียนแต่เค้าก้อไม่สอนค่ะ [เค้าชอบเอาเด็กไปล้มมวยที่ต่างประเทศน่ะค่ะสอนเฉพาะเด็กที่จะเอาไปล้มให้ดูเหมือนพอเป็นมวย เรียน2อาทิตย์ก้อไปเลยค่ะ]ตอนนี้เห็นว่ามีเรื่องทะเลาะวิวาทกับสมาชิกในศูนย์ด้วยค่ะ
    แต่ไม่กล้าสู้ ไปเรียกนักมวยคนอื่นมาสู้แทนค่ะ-*- คนที่มาเขาก้อไม่รู้เรื่องนะว่าต้องมามีเรื่องกัน เค้าก้อไม่สู้สิคะ [ไม่ใช่เรื่องของเค้านิ]นิสัยแบบนี้ใช่ลูกผู้ชายรึเปล่าคะเอาพวกมาลุยแทน แถมเป็นอาสาแต่มีเรื่องกับสมาชิก สาเหตุเพราะไม่ยกมือไหว้ [เป็นพระเหรอคะทุกคนต้องยกมือไหว้] ว่าจะโพสในบอดศูนย์เยาชนไทยญี่ปุ่น บอดก็ปรับปรุงค่ะ
    เลยอยากเล่าให้ทุกคนรู้ สงสัยว่าที่ศูนย์เค้ายังเก็บคนแบบนี้ไว้ทำไมคะนี่ อยากประจานคนแบบนี้ให้เพื่อนๆได้รับรู้ค่ะ

จากคุณ : juum - [ 2 เม.ย. 52 05:16:15 A:124.121.223.122 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom