CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

::::::::::::::::::::::ถามแฟนปืน คืนนี้ อยากให้ผลคู่แมนยู-วิลล่าเป็นอย่างไรครับ:::::::::::::::::::

ต้องเชียร์แมนยูชนะสิ จะได้ทำให้เราแต้มห่างวิลล่ามากขึ้นอีก (11 คน)
      วิลล่าชนะ ไม่อยากให้แมนยูได้แชมป์เลย เบื่อ ได้เยอะแล้ว (22 คน)
      เสมอแหละดี หักแต้มไปกันเอง (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 50 คน

22.00%
     44.00%
     34.00%

เพิ่งเคยตั้งกระท้โหวตครั้งแรกนะครับเนี่ย

ถ้าเป็นปกติ อยากให้วิลล่าชนะอยู่แล้ว  กระผมตอบตามตรงเลยครับ เซ็งแฟแมนยูเพื่อนผม เวลามันโม้ ตอนได้แชมป์แหละครับ  หนักหน่อยก็ดับเบิ้ลแชมป์เมื่อปีที่แล้ว  คาดว่าเพื่อนๆแฟนปืน(และโดยเฉพาะหงส์)คงจะเซ็งเหมือนกัน

ฤดูกาลนี้ผมจึงอยากให้หงส์หรือทีมอื่นได้แชมป์บ้าง(ถ้าเป็นน่อลได้ จะปิดซอยเลี้ยงเลย)

แต่คราวนี้มาดูคิวแข่งของทีมเราบ้าง เราต้องเจอกับบิ๊ก4อีกครบเลย ทั้งหงส์  ผี  เชลซี  ซึ่งไม่ง่ายเลย  

ส่วนของวิลล่าเจอแค่แมนยูหนักๆ ทีมเดียว   ทำให้ตอนนี้ผมชักจะลังเลแล้วหละครับ  

ขอเชียร์แมนยูซักวันละกัน  ซึ่งใจจริงก็ไม่อยากเชียร์ทีมนี้เลยนะครับ  แต่ขอจริงๆเถอะ   ขอที่4เถอะนะ

สาธุ

จากคุณ : EleMent M@stER - [ 5 เม.ย. 52 18:53:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com