Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ < Volimo Nole > ] Murray ends Nole’s run in Miami! จบฤดูฮาร์ดคอร์ตแล้ว มาเม้งโนเล่กันค่ะ ^^

หลังจากโนเล่แพ้น้องแอน แอนดี้ เมอร์เรย์ เพื่อนรักไปในรอบชิงชนะเลิศรายการ Sony Ericsson Open เมื่อคืนนี้
    เป็นการเข้าชิงครั้งที่สองและรองแชมป์แรกในปีนี้ของโนเล่ เป็นรองแชมป์รายการที่เจ็ดในชีวิต
    และเป็นรองแชมป์มาสเตอร์ซีรีย์(ATP 1000 ในตอนนี้)รายการที่สาม

พร้อมกับฤดูฮาร์ดคอร์ตจบลง ก่อนจะเข้าสู่ฤดูดินแดง มาทบทวนผลงานโนเล่ในรอบสามเดือนที่ผ่านมากันนะคะ ^^

ตอนแรกว่าจะเขียนลงบล็อก แต่ขี้เกียจค่ะ อยากหาคนช่วยแปะรูป และอยากเขียนไปเม้าไป 5555
    เอามาเขียนในทู้คลับละกัน ขออภัยไว้ก่อนว่าเขียนโดยคนที่ไม่ได้เป็นแฟนเทนนิสแต่ดั้งเดิมนะคะ ^^''
    แต่เริ่มดูเทนนิสเพราะโนเล่ และติดตามแต่โนเล่ มุมมองอะไรคงจะแคบน่าดู เพราะไม่มีความรู้เลย
    คือเขียนจากความรู้สึกล้วนๆ อะค่ะ ช่วยกันเสริมข้อมูลเยอะๆ นะคะ ^^

ให้เป็นกระทู้จิกตี รุมด่าและชำแหละโนเล่โดยเฉพาะค่ะ ใครมีอะไรอยากเม้งมัน เข้ามาได้เลย ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : โยษิตา - [ วันจักรี 17:43:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom