Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[...กระทู้แจกของ...]...ศึกชี้ชะตา ณ เอสตาดิโอ โด ดราเกา...

เฮ้ๆๆๆ สวัสดีอีกครั้งครับ ช่วงนี้พบกันบ่อย เพราะผมว่าง(มั้ง)
    ก็ต้องขอแสดงความยินดีกับแฟนเชลซีด้วยนะครับที่ผ่านเข้ารอบรอง
    และก็ต้องขอแสดงความเสียใจกับแฟนลิเวอร์พูลด้วย แต่คุณทำได้ดีที่สุดแล้ว และเป็นเกมที่สนุกสุดมันส์จริงๆครับ ยกนิ้วให้ทั้ง 2 ทีมเลย

ส่วนวันนี้ก็ถึงคิวปีศาจแดง ที่จะต้องไปเยือนสนามที่ทีมจากอังกฤษยังไม่เคยบุกไปชนะได้ และก็เหมือนเดิม ผมก็มีเกมมาให้แฟนๆผี กองเชียร์ กองแช่งได้ร่วมสนุก ลุ้นรางวัลกันนะครับ

โดยก็ยังเป็นเกมทายผลอยู่เหมือนเดิม

1. ทายว่าทีมไหนจะได้ เตะมุม ก่อน
    >>>>ทายถูกได้ 1 คะแนน
    >>>>ทายผิดได้ 0 คะแนน

2. ทายผลการแข่งขันคู่นี้
    >>>>ทายถูกได้ 2 คะแนน

3. ทายนักเตะทำประตูสุดท้าย (ถ้าไม่มีคนยิงบอกไม่มี)
    >>>>ทายถูกได้ 3 คะแนน

4. ทายสกอร์ในนัดนี้
    >>>>ทายถูกได้ 4 คะแนน

ของรางวัลเป็นหมวกลายทีมชาติอังกฤษ 1 รางวัล และผ้าขนหนู 2 รางวัลครับ
    และพิเศษ ลัคกี้นัมเบอร์ ใครที่มีคะแนนรวมอยู่ในอันดับที่ 13 และ 27 ผมให้ DVD 1 คนละแผ่นครับ

กรณีคะแนนเท่ากัน ตัดสินจาก เวลาการทายก่อน(ถ้าแก้ไขจะนับจากเวลาที่แก้ไข เพราะฉะนั้น ก่อนส่งตรวจสอบการทายดีๆนะ)

เปิดให้ทายตั้งแต่เวลานี้จนถึง 01.40 น. นะครับ

เริ่มที่ผมเลยละกัน
    1. ปอร์โต้ ได้เตะมุม ก่อน
    2. ทายว่า แมนฯยู ชนะ
    3. ผู้ทำประตูสุดท้าย โรนัลโด้
    4. สกอร์ 1-2

แล้วคืนนี้มาลุ้นผลกันครับ...ขอบคุณครับ

จากคุณ : VanMixie - [ วันเถลิงศก (15) 15:44:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom