Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review ครั้งแรกครับกับ Nike LeBron 6 Ohio State Home PE ครับผม

สวัสดีครับพี่ ๆ ในห้อง B-Kickz ทุกคนครับ
    ผมชื่อ เดย์ (Day)  ครับ คือว่าหลังจากเป็นสมาชิกในห้องได้พอสมควร แต่ แอบอ่านมานานมากกกกก ในห้องนี้ได้เห็นรองเท้าบาสที่ชอบ และได้ข่าวสารต่าง ๆ เกี่ยวกับรองเท้าบาสมาเพียบ เพราะว่าหลังจากที่ผมได้เข้ามาอ่านกระทู้ในห้องนี้แล้วรู้สึกชอบมากๆ เลยน่ะครับ พี่ ๆ แต่ละคนนี้สุดยอดไปเลยครับ คริ ๆ

LEBRON คู่นี้เป็นรองเท้าบาสคู่ที่ 4 ในชีวิตและเป็น LEBRON คู่ที่ 2 ต่อจาก Low St และเป็นคู่ที่แพงที่สุดด้วยครับ T_T ต้องรีบเรียนจบให้ไว ๆ ทำงานก่อนแล้วผมจะมาสอยแข่งกับพวกพี่ ๆ น่ะครับ  เคี้ยก ๆ
    ยังไงผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ ๆชาว B-Kickz ทุกๆคนด้วยนะครับ

ปล. รูปไม่ค่อยชัดเท่าไหร่น่ะครับเพราะเป็นกล้องมือถือครับ  และ งาน Meeting ครั้งนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ และ ถ้ามีไรให้ช่วย หรือ จัดสถานที่งานต่าง ๆ เรียกใช้ได้เลยน่ะครับ ยินดีครับเพราะ ซัมเมอร์นี้ผมเรียนแค่ 1 ตัวครับ  ว่างจนน่าเบื่อเลยครับ

จากคุณ : DeCo_ToMaHawK 3 6 0 - [ 26 เม.ย. 52 01:07:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom