Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

1000TiPS Golfers. This is your captain speaking!

CYI3ER CUP การแข่งขันกอล์ฟประเพณีที่สนุกสนาน ตื่นเต้ เข้มข้น  ผ่านไปอีกครั้งด้วยความสำเร็จของพวกเรา

ไซเบอร์ครั้งนี้ผมไม่ค่อยได้มีเวลาที่จะทำอะไรต่างๆ แม้กระทั่งการถ่ายรูปที่ผมชื่นชอบ
    เพราะเป็นครั้งที่ผมเล่นได้ไม่ดีที่สุดทำให้ต้องใช้สมาธิคอยแก้ไขช็อตแย่ๆตลอดเวลา  แต่กลับเป็นครั้งที่ผมดีใจ “อย่างที่สุด”

หลังจากที่ท่านกัปตันคนเก่า “พี่พล” ได้มอบหมายงานอันหนักอึ้งครั้งนี้เมื่อสองปีก่อน ผมก็ยังไม่เคยทำทีมประสบความสำเร็จสักครั้ง!  โดยแพ้ติดต่อกันมาถึง 3 ครั้ง ตั้งแต่ CYBER 10,11 และ 12 จนทำให้ผมรู้สึกว่า ผมอาจจะมีอะไรบางอย่างที่ไม่เข้ากับทีมจนไม่สามารถจะทำให้ทีมของเราไปถึงดวงดาวได้ทำให้ผมต้องขอออกจากการเป็นกัปตันทีมเพื่อหลีกทางให้ผู้ที่เหมาะสมกว่า

แต่ในที่สุดผมก็ขอกลับมารับใช้ 1000TiPS อีกครั้ง ในครั้งที่ 13 เลขอาถรรพ์นี้และตั้งใจไว้ว่าจะขอให้เป็น “ครั้งสุดท้าย”

จากคุณ : GumpzZ - [ 27 เม.ย. 52 00:03:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom