Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ได้แชมป์ แบบทุเรศๆ เห็นแล้วเซ้ง(ปล.ผมแฟนแมนยู)

หลับหูหลับตาสินะครับ ฮ่า ๆ

พวกคุณๆที่มาตอบในกระทู้นี้ มีอารมณ์เป็นจริงเป็นจังกันจังเลยนะครับ

คิดอะไรกันมากมาย ?

ถึงขนาดSearch หาชื่อLoginผมกันเลยทีเดียว *-*

ผมเล่นLogin นี้กับพี่สาว การที่คุณจะไปเห็นชื่อLogin นี้ในหมวดอื่นๆที่พิมพ์ว่าค่ะก็คงจะไม่แปลก

แต่ที่แปลกคือ คุณจะมาใส่ใจอะไรมากมายกับกระทู้นี้

ไร้สาระครับ

ปล.ไม่ได้จะตั้งกระทู้ล่อเป้าหรืออะไร แค่เห็นแมนยูเล่นแบบรับไม่ได้ก็แค่นั้น
    หรือผมผิดด้วยหรอที่แสดงความคิดเห็นของผม ???

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 52 17:26:53

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 52 14:18:18

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 52 14:14:57

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ค. 52 14:10:16

จากคุณ : lapunchelz - [ 16 พ.ค. 52 21:00:44 ]

กรุณาอย่าล่อเป้าครับ กีฬามีแพ้มีชนะ มีผิดหวัง มีสมหวัง สิ่งที่สำคัญกว่าก็คือ การมีน้ำใจนักกีฬา รู้แพ้รู้ชนะ

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom