Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ ----------- LRFC Weekly ฉบับที่ 21.1 ----------- ] กระทู้นี้มีฮา (ถ้าจะลงชื่อเตะบอลเชิญกระทู้ล่างของพี่ต้นนะครับ)

ก่อนอื่นผมต้องกราบขอโทษทุกคนไว้ ณ ที่นี้ก่อนนะครับการกระทำของผมในครั้งนี้    เจตนามีแค่เพียงทำให้ทุกๆคนขำแค่เท่านั้นเองนะคร้าบบบบบบใครที่ไม่ชอบหรือไม่พอใจสั่งไฟแดงกระทู้นี้ได้ทันทีเลยนะครับ  ขอขอบคุณมาณโอกาสนี้  

สืบเนื่องมาจากข้อความต่างๆนี้ในกระทู้ของคุณ มาเอะ http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S7898010/S7898010.html

ความคิดเห็นที่ 17  

ไอ้หนุ่มร้อยแรงไม่อยากโดนช่างโทนี่กร้อนผมกลายเป็นทรงโมฮอร์กเลยถอดถุงมือออกมารับบทบาทเพลย์เมเกอร์แทน

ป๊อปแคลเลอรี่บลาบลา - อ้าวนั่นต่าย ณัฐพลใช่มั้ยครับ
    opptimist - ไม่ใช่ครับพี่ แค่คนหน้าเหมือน!!

ความคิดเห็นที่ 18  

อ๊ะ แล้วนั่น บอยพีซเมเกอร์นี่นา!!!!

ERIC THE KING - ไม่ใช่เว้ย ตูแบงค์ พีซเมกเกอร์ต่างหาก

ความคิดเห็นที่ 19  

ไอ้หนุ่มร้อยแรงบลาบลา - อ๊ะ ชาบี้จอมทัพบาร์ซ่าใช่มั้ยครับ!!!
    เจ้าชายเท้าเปล่า - ผมตี๋เท้าเปล่าต่างหากครับเพ่!!!

ความคิดเห็นที่ 20  

แล้วนั่น!!!  พี่บุรินทร์แห่งวงGroove Ridersนี่นา!!!!

ความคิดเห็นที่ 21  

LRFCนี่ดาราเยอะจริง

...........................ผมเลยทำสิ่งนี้ขึ้นมาครับผม(LRFC   ทีมนี้มีแต่คนหน้าเหมือน) ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า

เริ่มที่ผมก่อนเลยละกัน

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 52 11:29:47

จากคุณ : ไอ้หนุ่มร้อยแรง - [ 26 พ.ค. 52 11:28:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom