Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามแฟน Liverpool ที่ไปซื้อบัตรที่บริษัทจัดงานมาแล้วค่ะ : )

มีแฟนๆ Liverpool คนไหนไปซื้อบัตรที่ บริษัท Profitable Group
    วันนี้บ้างคะ อยากทราบว่าบัตร 3,000 บาทยังเหลือไหม

เราพยายามโทร. 02 653-2201-2 แล้วแต่ไม่มีใครรับสาย
    วันนี้ก็ไม่สามารถแว๊บออกไปดูเองได้ (งานตรึม)

แล้วตึก Two Pacific Place นี่ ใช่ตึกที่อยู่แถวๆ BTS นานา หรือเปล่าคะ

และคำถามสุดท้าย โพสต์ถามหลายกระทู้แล้วแต่ยังไม่ชัวร์

Riera มาไหมคะ  เพราะชายคนนี้แหล่ะค่ะที่ทำให้เราตัดสินใจ
    ทุ่มทุน 3,000 บาทไปดู  จริงๆ ถ้า Riera ไม่มา เราก็คงไปดูแหล่ะ
    เพราะไปดู Gerrard คนเดียวก็เกินคุ้มแล้ว แต่ถ้ามาเนี่ย..
    แรงกระตุ้นให้รีบไปซื้อบัตรจะมีสูงมากๆ ค่ะ  : P

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  : )

ปล. อยากเห็นหน้าคนขวานะคะ  ส่วนคนซ้ายเป็นของแถม...อิ่..อิ่..

จากคุณ : Hermy - [ 26 พ.ค. 52 18:20:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom