CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

...กระทู้บ้าบอ...ขอไร้สาระบ้าง อิอิอิ...

ตัดเลย !! (32 คน)
      ยาวอย่างเดิมนั่นแหละดีแล้ว (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 44 คน

72.73%
     27.27%

ง่า.......

แบบว่า..เอ่อ..คือแบบว่า....

ตัดผมสั้นๆ ดีหรือเปล่าน่ะค่ะ

ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า

เฮ่ นี่ไม่เหมือนกระทู้ถามอาชีพน้า
    ใจจริงคืออยากตัดมากๆ ค่ะ
    เพราะ
    1. สระง่าย เสร็จเร็วดี
    2. เบื่อหน้าตัวเอง (แต่ก็รู้ว่า ผมสั้นก็หาดูดีขึ้นไม่)

แต่ตัดแล้ว
    1. ไม่สวย
    (หัวเค้าไม่ทุยเหมือนน้องเต้คนสวยนะจ๊ะ  น้องคนนั้นทำทรงอะไรก็สวยหมดรับรองได้)

2. ต้องเป่าผมก่อนออกจากบ้าน
    (อันนี้เกลียดที่สุด  ไม่ชอบทำผม เกลียดการเข้าร้านทำผมอีกด้วย)  ธรรมชาติของผมข้าพเจ้ามันตรงมาก ผมมันกระดกมากๆ เป็นก้นเป็ดเลย นี่คือเหตุหลักที่ไว้ผมยาว สระเสร็จไม่เคยทำอะไรนอกจากหวีๆ สามที

3. เจ้ามิคกี้บอกว่าแม่ผมยาวสวยดีอยู่แล้ว
    (เมื่อวานพามิคกี้ไปตัดผม แม่อยากตัดด้วยก็เลยไม่ได้ตัด)

4. พี่แอนชมว่าผมสวยทุกทีที่เจอกัน  ชอบฟังมากนะคะ อิอิอิ haha

.....ที่สำคัญ  อุตส่าห์เกี่ยวกับกอล์ฟนะเนี่ย.........

5.  ถ้าตัดผมสั้น เวลาเล่นกอล์ฟจะรวบผมไม่ได้ค่ะ เมื่อผมสั้น แม้จะใส่ visor เวลากัมหน้าพัต ไรผมมันจะมาคลอเคลียดุ๊กดิ๊ก ดุ๊กดิ๊ก ที่ใบหน้า จั๊กกะจี๋มากค่ะ พัตไม่ค่อยได้

ขอไร้สาระเพียงเท่านี้ค่ะ  hoho

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าในทุกความเห็นและการโหวตค่ะ ลูกสาว

แก้ไขเมื่อ 03 มิ.ย. 52 08:36:24

จากคุณ : Tweety สี่ตา - [ 2 มิ.ย. 52 12:25:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com