Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

T I A เฉพาะกิจ แจ้งรายละเอียดการโอนเงินสำหรับผู้ที่สั่งเสื้อ

สวัสดีสมาชิก T I A ทุกท่านครับวันนี้ก็เป็นตามกำหนดการที่เราจะแจ้งรายละเอียดบัญชีสำหรับทุกท่านที่จองเสื้อเข้ามาทำการโอนเงินนะครับ

โดยขอให้ทุกท่านอ่านเนื้อหาให้ละเอียดนะครับจะได้ไม่สับสนและรบกวนขอความกรุณาโหวตกระทู้นี้ด้วยนะครับเผื่อสมาชิกท่านอื่นยังไม่ได้เข้ามาจะได้เห็นในกระทู้แนะนำ แต่ละ login สามารถโหวตกระทู้ได้ทุกๆ หนึ่งชั่วโมงโหวตกี่ครั้งก็ได้ ไม่มีการจำกัดจำนวน แต่ระยะเว้นห่างต้องหนึ่งชั่วโมงขึ้นไป เกรงว่ากระทู้จะตกไปไวมาก

ก่อนอื่นขอสรุปกำหนดการที่เราวางแผนกันไว้ก่อนนะครับ

วันที่ 8 มิถุนายน-วันที่14 มิถุนายน  เปิดให้มีการโอนเงินค่าเสื้อเข้ามาภายในกำหนดเวลานี้เท่านั้นเพราะทีมงานต้องสรุปยอดส่งโรงงานทันที

วันที่16 มิถุนายน-12 กรกฏาคม สรุปยอดเสื้อที่ทำทั้งหมดเริ่มทำการผลิตเสื้อตามยอดที่โอนเงินทั้งหมด

วันที่ 14 กรกฏาคม -เริ่มทำการส่งเสื้อให้กับสมาชิกทาง EMS คาดว่าเสื้อทั้งหมดส่งถึงสมาชิกไม่เกินวันที่18 กรกฏาคม

ทั้งนี้กำหนดการจะเป็นไปตามนี้ถ้าหากพวกเราทุกคนให้ความร่วมมือกันครับ

ทุกคนที่สั่งเสื้อดูตามตารางที่แปะไว้นะครับช่องสุดท้ายตือจำนวนเงินที่ต้องโอน แต่ละคนจะมีรายละเอียดไม่เหมือนกันคือเศษสตางค์รบกวนว่าให้โอนตามยอดที่แจ้งนี้นะครับในแต่ละคนเนื่องจากว่าสมาชิกสั่งจองเยอะเราจะได้ตรวจสอบได้ง่ายด้วย{อันนี้สำหรับสมาชิกที่โอนด้วย A T M}แล้วทำตามรายละเอียดข้างล่างครับ

ส่วนสมาชิกที่โอนผ่านหน้าเคาท์เตอร์ธนาคารให้ตัดยอดเศษสตางค์ออกแล้วทำตามรายละเอียดข้างล่างเช่นกันครับ

ปล ค่าส่ง EMS 1ตัว 35บาท  2ตัวขึ้นไป 60บาท ครับ

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 52 02:49:53

จากคุณ : blueart11 - [ 8 มิ.ย. 52 02:23:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom