Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครอยากดูหนังเรื่อง CHE'RI สัมผัสรักมิอาจห้ามใจ บ้างครับ ผมเอาตั๋วฟรีมาแจกรอบพรุ่งนี้นะ

บังเอิญเพิ่งได้รางวัลมาวันคืนนี้เองประมาณ1ชั่วโมงที่แล้ว ด้วยความงกเลยเอาไว้ก่อน แต่ไม่รู้จะไปดูกับใครเพราะหนังค่อนข้างแรงพอสมควร พาสาวไปดูเธอคงไม่ตบหน้าก็คงชวนเข้าโรงแรมเลยหละนั่น  ผมเลยนำมาแจกให้เพื่อนที่อยากดูแทน  หนังฉายวันพรุ่งนี้นะครับที่สกาล่า  ยังไงรบกวนเข้าไปดูรายละเอียดก่อนหลังไมค์มาหาผมนะ

http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=webmaster&month=12-06-2009&group=6&gblog=151

ต้องยืนยันชื่อและเบอร์โทรภายในคืนวันนี้นะครับ ก็อีก2ชั่วโมงเอง เดี๋ยวผมแจกให้กับคนแรกที่ทำครบตามกฎนะครับ  

คราวก่อนก็ได้ตั๋วไปดูหนังเรื่อง Blood The Last Vampire มารอบนึงแล้วแต่... ไม่ว่างไปเลยเอามาแจกเพื่อนๆแทนแล้วกัน  แฟนทีมไหนก็ดูได้ครับไม่เกี่ยงงอน

ส่งชื่อ นามสกุล และเบอร์มือถือมาให้ผมหลังไมค์นะครับ ผมจะเอาไปลงในระบบ  โชดดีครับ

จากคุณ : yamaha111 - [ 5 ก.ค. 52 22:05:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom