Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<+>:::[กระทู้หลัก ของที่ระลึกการกุศล แมนยูฯฉลองแชมป์EPLสมัยที่ 11]:::<+>

หลังจากที่ปล่อยให้เพื่อนๆรอกันจนแหง็ก อันเนื่องมาจากหลายๆสาเหตุ
    แต่ตอนนี้ทีม GB พร้อมที่จะเดินหน้าเต็มตัวกันอีกครั้ง เพื่อให้เพื่อนๆได้รับของที่ระลึกการกุศล กันก่อนที่จะเปิดฤดูกาลใหม่ ที่กำลังจะมาถึง

กระทู้นี้เป็นกระทู้หลักซึ่งจะรวบรวมกระทู้ย่อยต่างๆ ที่เกิดขึ้นในการจัดทำของที่ระลึกในฤดูกาลนี้ ไม่ว่าจะเป็น

1. กระทู้ขั้นตอนการรับจอง อันจะเป็นกระทู้ที่อธิบายขั้นตอนการสั่งจองผ่านเว็บเพจ ที่กำลังสร้างขึ้น (รูปแบบใกล้เคียงกับการสั่งเสื้อของปีที่แล้วครับ)

2. กระทู้อัพเดทรายชื่อยืนยันผู้ที่จะได้รับของที่ระลึก ทั้งแบบจัดส่งทางไปรษณีย์ และแบบไปรับด้วยตนเอง

3. กระทู้อัพเดทและสรุปรายรับรายจ่าย บัญชีการสั่งของที่ระลึก

4. กระทู้โหวตสถานที่ทำบุญ

ติดตามได้ที่กระทู้นี้นะครับ แต่เนื่องจากระบบการโหวตกระทู้ของ PANTIP ที่เปลี่ยนไป ทำให้กระทู้แนะนำขึ้นไปแปะด้านบนได้ 1 สัปดาห์ ดังนั้นจึงอยากรบกวนเพื่อนๆโหวตกระทู้นี้ทุกสัปดาห์ด้วยนะครับ แต่ถึงแรงโหวตอาจจะไม่พอ ก็สามารถเข้าสู่กระทู้ผ่านทางกระทู้ TOD ได้ทุกวันครับ zax

สำหรับความคืบหน้าต่างๆ ผมจะได้มีการเขียนบอกเรื่อยๆนะครับ โดยดูได้จากความคิดเห็นที่ 8 และ 9
    หรือไม่ก็เลื่อนลงไปอ่านได้ครับ ผมจะบอกความคืบหน้าโดยใช้ข้อความในกรอบสีเขียวน้ำทะเล และจัดชิดขวา เพื่อง่ายต่อการสังเกตุนะครับ
    wink

พี่เจี๊ยบ : เย้ๆๆ....ใกล้จะได้สั่งแล้วว๊อยยยยยยยย!!!!

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 52 18:45:16

จากคุณ : กระแตตาโต - [ 6 ก.ค. 52 18:06:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom