Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

T I A เฉพาะกิจ วันนี้ที่รอคอย ตรวจสอบรายชื่อรอรับเสื้อ vote  

สวัสดีครับ สมาชิก TIA ทุกท่าน ตามกำหนดของเราในวันนี้คือส่งเสื้อให้ถึงกับสมาชิกผู้สั่งจองทุกท่านและแล้ว ผมและทีมงานทุกคนก็ได้ดำเนินการส่งเสื้อทางไปรษณีย์เรียบร้อยแล้วครับ
ตามกำหนดการวันนี้ก็จะเอา CODEของไปรษณีย์มาแปะให้สมาชิกได้เข้าไปตรวจสอบตามรายชื่อนะครับวิธีการคือตรวจสอบรายชื่อจริงของท่านด้านหลัง(แต่ไม่มีนามสกุลนะครับ)นำCODEไปรษณีย์
ด้านหน้าทั้งหมด13หลักไปตรวจสอบกับลิงค์ไปรษณีย์ในความเห็นที่3ที่ผมแปะให้นะครับแล้วท่านก็จะทราบว่าขณะนี้เสื้อของท่านเดินทางถึงไหนแล้วสมาชิกบางคนอาจมีชื่อซ้ำกันก็ลองตรวจดูก่อนนะครับว่าของที่กำลังเดินทางไปว่าไปในเส้นทางของที่อยู่ท่านหรือเปล่า ในกรณีนี้จะมีจะมีอยู่2-3ชื่อนะครับที่ผมไม่ได้ระบุชื่อจริงไว้หรือสะกดผิดเนื่องจากผมดูจากใบเสร็จไปรษณีย์แล้วมีกรณีชื่อไม่ชัดอยู่ผมเลยใส่รหัสไปรษณีย์ให้แทนยังไงต้องขออภัยด้วยนะครับแต่เท่าที่ดูมีครบทุกคนครับไม่ตกหล่นครับ

ขออธิบายตามนี้นะครับจะได้ไม่งง

1 ตรวจดูรายชื่อของท่านในความเห็นที่1และความเห็นที่2ในการสั่งเสื้อที่ผ่านมา

2เมื่อได้รับเสื้อแล้วกรณีที่เสื้อไม่ตรงกับที่ท่านสั่ง กรุณาแจ้งไว้ในกระทู้นี้และบอกว่าเสื้อที่ท่านรับผิดจากที่ท่านสั่งอย่างไรเช่น ไซส์เสื้อไม่ถูกต้อง  ผิดสีจากที่สั่ง(ในกรณีเสื้อคอกลม)

3ทีมงานจะตรวจสอบแล้วจะติดต่อกลับทันที

4 ลิงค์กระทู้รีวิววันแพคเสื้ออยู่ในความเห็นที่3พร้อมกับลิงค์ไปรษณีย์สำหรับตรวจสอบช่วยกันเข้าไปคอมเม้นกันด้วยนะครับทีมงานจะได้มีกำลังใจ

เหมือนเดิมนะครับรบกวนทุกท่านช่วยกันกดโหวตทุกวันนะครับ เหมือนเดิม เพื่อเพื่อนสมาชิกท่านอื่นที่ยังไม่ได้เข้ามาดู กระทู้เราจะได้อยู่แนะนำตลอดไปอย่างกระทู้ที่แล้วครับ

หลัง จากวันที่22 กรกฎาคมที่LIVERPOOLมาเมืองไทยแล้วเราจะมาพูดคุยกันอีกครั้งเรื่องนำเงินที่เหลือไปทำบุญกันที่ไหนพร้อมกับรายละเอียดค่าใช้จ่ายทั้งหมดในโครงการทำเสื้อเพื่อให้สมาชิกได้รับทราบครับ

ส่วนเรื่องการนัดไปดูLIVEPOOLในวันที่22กรกฏาคมนั้นเดี๋ยวเราจะนัดกันอีกครั้งในวันจันทร์ที่20กรกฏาคมครับว่าเราจะเจอกันที่ไหนเวลาใดเพื่อที่ทุกคนจะได้รู้ว่า

YOU"LL  NEVER WALK ALONE

ทีมงานโครงการเสื้อ  T  I A

(ที่ปรึกษาแรกเริ่มโครงการ  ป๋าเท่ง   หงส์แดง)

1  Sweet Chin Music

2  เด็กหญิงคัพเค้กและน้องชาย

3  เด็กโฆษณา

4  ยุง บิน ชุม

5  howk_ky

6  blueart11

7 ลูกแกะน้อย

8  wanvisa

+++++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณพิเศษสำหรับเพื่อนๆเราในวันแพคเสื้อ

BaNgRaK(เอื้อเฟื้อ สถานที่ทำงานและอาหารไม่อั้นรู้สึกเกรงใจ โอกาสหน้ามีจะไปใช้บริการอีก)ฮ่าฮ่าฮ่า

ชิวเทียน

Et009(หมาป่าของลูกแกะ)

สตีวี่G (หนุ่มน้อยผู้นิยมการเก็บสบู่ฮ่าฮ่าฮ่า)

โซเชี่ยล ฟ๊อกซ์(เลขา ผู้มาปฏิบัติหน้าที่แทนเจ้านายและเจ้าของกระทู้รีวิววันแพคเสื้อครับ)

nando19(เธอคือผู้มาปิดงานวันแพคเสื้อโดยเฉพาะพยายามมากน้ำท่วมหน้าบ้านก็หาทางมาได้)

ขอบคุณทุกท่านทั้งทีมงานและสมาชิกที่ให้ความร่วมมือกันจนสามารถผ่านไปได้เป็นอย่างดี

ปล.เรายังมีเสื้อคอกลมเหลืออยู่ประมาณ7ตัวแต่เป็นฟรีไซส์ใครสนใจแจ้งความต้องการในกระทู้นี้นะครับแล้วทีมงานจะติดต่อกลับไปครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 52 01:38:47

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 52 01:19:02

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 52 00:54:10

จากคุณ : blueart11
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 52 00:52:08

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com