Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

T I A เฉพาะกิจ นัดรวมพลสมาชิกวันที่22ครับ  

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านอีกไม่กี่ชั่วโมงข้างหน้าLIVERPOOLก็จะมาถึงไทยกันแล้วใครที่จะไปรอรับก็ถ่ายรูปมาอวดกันบ้างนะครับส่วนกระทู้นี้อย่างที่บอกกันไว้ว่าเราจะนัดรวมตัวกันเพื่อไปพร้อมกันในวันพุธที่22ใครทำงานลางานมาเลยผมลามาแล้ว2วันฮ่าฮ่าฮ่า

เพราะเราสรุปว่าจะนัดเจอกันเวลา15.00-15.30น นะครับบริเวณด้านหน้าอินดอร์สเตเดี้ยมตามแผนที่ประกอบในความเห็นที่1 ครับทั้งนี้ที่นัดกันเวลานี้เพื่อรักษาสิทธของเราในเรื่องของผ้าพันคอ(บัตร 1350บาทนะครับ)เพราะประตูเปิด17.00น เรายังไม่ทราบรายละเอียดเรื่องผ้าพันคอเพราะฉะนั้นควรไปก่อนก็ยิ่งดีจะได้เจอะเจอพูดคุยกันแบบตัวเป็นๆฮ่าฮ่าฮ่า

หลังจากคุยกันในกระทู้ข่าวอย่างเดียวเชื่อว่าหลายคนคงมาได้นะครับเพื่อให้พวกเราเจอกันง่ายขึ้นเรื่องเสื้อผ้าขอเป็นเสื้อทีมที่เราได้ทำกันไปนะครับใครสั่งตัวไหนไปก็ใส่มาถ้าสั่งครบทั้งหมดขอเป็นคอกลมแดงเป็นหลักก่อนนะครับส่วนคนที่ไม่ได้สั่งคอกลมแดง ก็ใส่ดำคอปกหรือดำคอกลมก็ได้ครับให้รู้ว่าเรามาจาก TIA@Pantip ก็พอแล้วส่วนคนที่ไม่ได้สั่งเสื้อก็เป็นเสื้อทีมก็แล้วกันมาเจอกันได้นะครับ เราจะได้อยู่รวมๆกันมีสีสันดีส่วนใครดูแผนที่ไม่เข้าใจก็แสดงความเห็นไว้นะครับเดี๋ยวเพื่อนๆก็จะเข้ามาตอบให้ครับ

หลังจากที่ท่านอ่านจบแล้วอย่าลืมกดโหวตด้วยเพื่อสมาชิกท่านอื่นจะได้เข้ามาอ่านด้วยครับเกรงว่ากระทู้จะตกเร็วขอบคุณครับ

22 กค 52 แล้วเจอกันนะครับ  YOU"LL  NEVER WALK ALONE

จากคุณ : blueart11
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 52 00:04:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com