Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หงส์ขาดแค่เจอร์ราร์ด ขนชุดใหญ่บุกไทย เตะปากโข่ง!  

จัดให้โข่งโดยเฉพาะเลยครับ

5555+ เป็นไงล่ะโข่ง ไอ้ความเป็นมืออาชีพที่คุณพี่โข่งเอามาอ้างบ่อยๆอ่ะ

ไม่ต้องเอามันลงมานะ เอาไว้บนหัวของคุณพี่โข่งนั่นล่ะ ให้มันหนักอยู่ยังงั้น ฮ่าฮ่าฮ่า

เห็นตามแขวะอยู่นั่นล่ะ ตามมันทุกทู้ เห็นใครตั้งทู้ขายบัตรดูหงส์ต่อเป็นไม่ได้

ต่อมความอิจฉาริษยามันกำเริบ 5555+ อยากหัวเราะดังๆชิหายเลย

มืออาชีพยังงั้นยังงี้ เห็นแล้วโคตรอยากโดดเตะ...ลูกบอลระบายอารมณ์ หุหุหุ

ยังไงก็ขอให้มีความสุขนะโข่งนะ แต่อาจจะบาดใจตัวเองนิดนุงอ่ะ

ถ้าไม่ลำบากก็เอาความเป็นมืออาชีพที่อยู่บนหัวตัวเองอ่ะ เอายัดปากโข่งไว้ก่อนนะ หงส์กลับไปแล้วค่อยคายออกมาก็ได้ ฮ่าฮ่าฮ่า

เพื่อนๆถ้าเห็นทู้นี้ติดไฟแดง รบกวนช่วยปล่อยผ่านให้ด้วยนะครับผม อยากให้โข่งได้กลับมาเห็นเป็นที่ระทึกอ่ะ (ผมส่งหลังไมค์ไปตามแล้ว)

สำหรับใครก็ตามที่คิดว่าเรื่องแค่นี้ทำไมไม่คุยกันหลังไมค์กันเองล่ะ ตอบว่า ไม่ได้ครับ คุยแล้ว แต่คนมันด้านอ่ะ หน้าด้านชัดๆ มันไม่รู้สึกหรอก มันต้องเล่นกันซึ่งๆหน้ายังงี้ครับ -*-

ถ้า WM.ผ่านมาเห็นทู้นี้นะครับ ฝากช่วยตรวจสอบล๊อคอินตระกูลโข่งด้วยนะครับ ที่ผ่านมารู้สึกจะมีหลายเวอร์ชั่นซะเหลือเกิน มันผิดกฏนะครับ หุหุหุ

ผมเชื่อว่า คนที่ไม่ชอบพี่โข่งเค้าเนี่ย มีมากกว่าคนที่รักโข่งนะครับ แม้แต่แฟนแมนยูเองก็เถอะ แต่สำหรับผมแล้ว อย่างที่บอกบนหัวกระทู้อ่ะละ!  

เพิ่มเติมครับผม  ตอนนี้กระทู้ได้ขึ้นสู่แนะนำแล้ว(ได้ไงหว่า???) เพื่อป้องกันการด่าตามน้ำนะครับ ขอชี้แจงว่าคุณพี่โข่งของผมเนี่ย ได้เข้ามารับผิดและแสดงตัวแล้วใน คห.20 นะครับผม จึงแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

ปล.ขอบคุณไอเดียสาวปอย Hermy สาวสิงห์บลูที่น่ารักแต่รักไม่ได้ด้วยครับผม อิอิอิ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ค. 52 14:34:10

จากคุณ : ฮาตึงว่าแล้ว
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 52 01:53:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com