Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาสเชเล่นหนักบอกทุ่มเท ลีซอเอามั่งบอกไม่ควาบคุมอารมณ์  

และแล้วลางสังเห่าผมก็เป็นจริง ตามที่ผมว่าไว้ในกระทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S8112990/S8112990.html  ของคุณ Longinus

ว่าจะรอซักวันสองวันค่อยตั้งกระทู้น้อยใจแทนนักเตะทีมชาติไทย แต่ขอสักดอกเหอะ

ไม่ต้องว่ากันถึงเรื่องเด็กเส้นหรือคุณขอมาอะไรทั้งนั้น แต่ว่ากันด้วยเรื่องกระพี้หนังกำพร้ากากๆนี่แหละ

ไอ้shipหายเสด็จพ่อมาสเชราโนแมร่งเล่นหนักว่าทุ่มเท พอลีซอเอามั่งพวกผู้ดีจริตแตกกันใหญ่ แถมมีบางคนสะใจที่เสด็จพ่อท่านทำท่าล้อเลียนลีซอด้วยนะ เออเอากับมัน

ประเด็นนอกเกมในเกมช่างหัวมันครับ แต่มันแรงกับเราได้ฝ่ายเดียวหรือไง

ถ้ากลัวเสด็จพ่อจะเจ็บ

ไอ้haราก ไทยลีกจะเปิดเลกสองแล้วเหมือนกันนะเว้ยครับ

กุเอ๊ยผมล่ะงงกับพวกที่จ้องจับผิดกับเรื่องเล็กๆน้อยๆเหลือเกิน ใส่รองเท้าคนละสีก็ด่า ตะโกนแมนยูก็ด่า แล้วยังมาอ้างกาลเทศะ

กาลเทศะซ่งติงแน่ะ

ว่าไปสิครับสาระน่ะ

เฮ้ยทำไมเราเติมเกมกันไม่ทันวะ

ทำไมเจ้าโก้ชอบม้วนวะ ตะวันก็ชอบม้วน แต่เขาไม่ค่อยพลาด

สุเชาว์ทับตำแหน่งบ่อยนะเรา

ทำไมรีดไม่เล่นหน้าคู่

บลาๆๆๆ

ไม่รู้จะพูดไงกับอคติของพวกคุณจริงๆ

ทับถมพวกเดียวกันนี่เก่งจริงๆ

หัวเราโผล่พ้นถ้ำไปแล้วแต่หางแมร่งยังส่ายดิ๊กๆอยู่ข้างในถ้ำอยู่เลย

ปล. 1. เซ็ง ไม่ได้ดูฟอร์มแลง เวลาน้อยเกิน

ปล. 2. สายแววมาไงวะ

ปล  3. ณรงค์ชัยทำดีครับ ดัสกรด้วยคุมอารมณ์ได้ดี เอ๋ หรือไม่กล้าเอาคืนหว่า

ปล. 4. ผมรักสุธีเว้ย ถึงใครจะว่าแกเส้นหรือไม่ควรติดก็เหอะ

ปล. 5. ผมแฟนหงส์

ปล. 6. ผมไม่ใช่นอมินีลีซอ(ออกตัวไว้ก่อนไอ้shipหาย)

จากคุณ : Black Operation
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 00:22:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com